ใครจะไปทริป มาอ่านไวไว

ชื่อกระทู้: ใครจะไปทริป มาอ่านไวไว

Senior Member banvespa's Avatar
    สถานที่
    mahasarakham scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครจะไปทริป มาอ่านไวไว

เราจะเดินทางในตอนเช้าวันศุกร์เจอกันที่ปั๊ม ปตท. ดินดำ ก่อน ตี 3 ครึ่ง ใครมาช้าเราจะปรับให้หนักกว่าเดิม ใครจะไปมาลงชื่อกับ บอลและโจ้ พร้อมกับเตรียม สำเนาทะเบียนบ้าน 1 ใบ รูปถ่าย 2 ใบ มาด้วยจะได้ไปทำเอกสารข้ามไปลาว อย่าลืม พร้อมกับเตรียมเงินมาจ่ายค่าเสื้อ ใครจะไปกรุณานำรถเข้ามาเช็ค ด่วนถึงด่วนที่สุด \2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย banvespa : 07-03-2006 เมื่อ 08:14

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฉันเป็นใครวะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ banvespa
    เราจะเดินทางในตอนเช้าวันเสาร์ เจอกันที่ปั๊ม ปตท. ดินดำ ก่อน ตี 3 ครึ่ง ใครมาช้าเราจะปรับให้หนักกว่าเดิม ใครจะไปมาลงชื่อกับ บอลและโจ้ พร้อมกับเตรียม สำเนาทะเบียนบ้าน 1 ใบ รูปถ่าย 2 ใบ มาด้วยจะได้ไปทำเอกสารข้ามไปลาว อย่าลืม พร้อมกับเตรียมเงินมาจ่ายค่าเสื้อ ใครจะไปกรุณานำรถเข้ามาเช็ค ด่วนถึงด่วนที่สุด เพราะมีรถทำอยู่มาก ตามคิว
    คำเตือน กรุณาอย่าผาดโผน (แมร่งด้าย P200 มา กรูว่าผาดโผนกว่าเดิม)/\2
    กลับบ้านเกิดไปเยี่ยมญาติพี่น้องหรอจ๊ะ
    ไม่ต้องใช้หรอกมมั้งเอกสารพวกนั้นน่ะ
    เอาบัตรต่างด้าวไปโชก็ผ่านแล้ว
    แล้วรถน่ะจะเช็คไปทำไม
    มีค่าเท่าเดิม พัง พัง พัง พัง แล้วก็ พัง
    อย่างว่ามีแต่"ช่าง"ไม่รู้อะไรเลย
    นี่นี่ คิดโลโก้ออกแล้ว
    รูปกบไงมีกะลาครอบหัวด้วยนะ
    แล้วก็ขับเวสป้าไง
    น่ารักดีออก

Senior Member banvespa's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yum-yum
    กลับบ้านเกิดไปเยี่ยมญาติพี่น้องหรอจ๊ะ
    ไม่ต้องใช้หรอกมมั้งเอกสารพวกนั้นน่ะ
    เอาบัตรต่างด้าวไปโชก็ผ่านแล้ว
    แล้วรถน่ะจะเช็คไปทำไม
    มีค่าเท่าเดิม พัง พัง พัง พัง แล้วก็ พัง
    อย่างว่ามีแต่"ช่าง"ไม่รู้อะไรเลย
    นี่นี่ คิดโลโก้ออกแล้ว
    รูปกบไงมีกะลาครอบหัวด้วยนะ
    แล้วก็ขับเวสป้าไง
    น่ารักดีออก
    ใครเหรอครับเนี้ย ถ้ามีอะไรที่จะแนะนำ และเป็นประโยชน์กับส่วนรวมบอกมาได้เลยครับ ผมและเพื่อนๆยินดีรับฟังและปรับปรุงแก้ไขครับ /โจ้

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แค่อยากรู้ว่าฉันเป็นใคร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ banvespa
    ใครเหรอครับเนี้ย ถ้ามีอะไรที่จะแนะนำ และเป็นประโยชน์กับส่วนรวมบอกมาได้เลยครับ ผมและเพื่อนๆยินดีรับฟังและปรับปรุงแก้ไขครับ /โจ้
    ก็แค่อยากรู้ว่าฉันเป็นใคร อยู่ตรงไหนของประเทศนี้
    อย่ามาถามเลยเพราะ เรายังไม่รู้ว่าเราเป็นใคร
    ก็เห็นอยากได้โลโก้ไง
    ก็แนะนำไปแล้วอ่ะ
    จะเอาไปใช้รึป่าวอยู่ที่ว่ายอมรับความจิงได้ป่ะ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาอ่านซะ

กรู รู้ว่ามรึงเปนคราย ไม่ต้องเสือ......ก มาป่วน พวกกรู อยู่เฉยๆ ไม่ต้องออกมายุ่ง กับพวกกรู พวกกรูไม่เก่งหรอก แต่ก็ช่วยๆกันไป จำเอาไว้ว่า ถ้ามาป่วน ไม่ต้องมา พวกกรูดุแลตัวเองได้ ไม่ต้องเสือ....ก ดีกว่าตัวมรึง อยู่แบบตัวเดียว

Junior Member TK's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลองชุด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I know u
    กรู รู้ว่ามรึงเปนคราย ไม่ต้องเสือ......ก มาป่วน พวกกรู อยู่เฉยๆ ไม่ต้องออกมายุ่ง กับพวกกรู พวกกรูไม่เก่งหรอก แต่ก็ช่วยๆกันไป จำเอาไว้ว่า ถ้ามาป่วน ไม่ต้องมา พวกกรูดุแลตัวเองได้ ไม่ต้องเสือ....ก ดีกว่าตัวมรึง อยู่แบบตัวเดียว
    เอาเลย ด่ามัน ด่ามัน ป่วนดีนัก เอาเลย ๆ
    เออ...ว่าแต่เกิดอะไรขึ้นหรอ 555 :D
    น้ำขิงใหม ใจเย็นๆ :D
    หัวโตๆกิโลห้าบาท...หัวขาดๆกิโลบาทเดียว:o

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่รู้จริงอย่ามาพูด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I know u
    ไม่รู้จริงอย่ามาทำเป็นพูดลองบอกชื่อมาดิแล้วจะรู้ได ้ไงว่ากรูเป็นใครขนาดมรึงเป็นใครกรูยังไม่รู้จักเลยส ักคนที่แน่ๆกรูผู้หญิงเว้ยขับมอ'ไซค์ไม่เป็นแต่กรูชอ บดูรถเวสป้าเห็นว่ามันน่ารักดีกรูเข้าไปดูหลายกลุ่มแ ลวนะไม่เห็นมีกลุ่มไหนประพฤติตัวอย่างพวกมรึงเลยอย่า งว่าเด็กภาคอีสานเป็นอย่างนี้หรอฮึ
    เพิ่งจะรู้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Angry

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yum-yum
    ไม่รู้จริงอย่ามาทำเป็นพูดลองบอกชื่อมาดิแล้วจะรู้ได ้ไงว่ากรูเป็นใครขนาดมรึงเป็นใครกรูยังไม่รู้จักเลยส ักคนที่แน่ๆกรูผู้หญิงเว้ยขับมอ'ไซค์ไม่เป็นแต่กรูชอ บดูรถเวสป้าเห็นว่ามันน่ารักดีกรูเข้าไปดูหลายกลุ่มแ ลวนะไม่เห็นมีกลุ่มไหนประพฤติตัวอย่างพวกมรึงเลยอย่า งว่าเด็กภาคอีสานเป็นอย่างนี้หรอฮึ
    เพิ่งจะรู้

... พวกผมมันเป็นยังงัยเหรอคับ
    พวกผมไม่เคยทำไรให้ใครไม่พอใจ
    ถ้าไม่รู้จริงอย่ามาต่อว่าเลยดีกว่า ถึงคุณจะขัดแย้งกับใคร แต่อย่ามาพาดพึงถึงกลุ่ม เพราะคนส่วนใหญ่ก็เป็นคนดีกันทั้งนั้น ไม่เคยไปด่าหรือทะเลาะกับกลุ่มใดๆ ที่ว่ากลุ่มพวกผมพฤติตัว นี่ประพฤติตัวแบบไหนมิทราบครับ อธิบายให้ชัดเจนด้วย

ถ้ามีอะไรที่อยากรู้ หรืออยากจะคุยกับผมเป็นการส่วนตัว ติดต่อผม 06-7179892 โจ้

Senior Member anonjo's Avatar
    สถานที่
    MSC
    ขอบคุณ
    0

เพิ่งจะรู้
    เอาทำเป็นมาว่าประพฤติตัวไม่ดี ก็แล้วตอนที่คุณเข้ามาแรกมันดีนักหรือไง โอ้ เดี๋ยวก็กบ เดี๋ยวก็ต่างด้าวเดี๋ยวก็รถเน่าเสียงดัง ไม่เคยรู้จักไม่เคยเห็นแล้วรู้ได้ไงว่ารถเสียงดัง รถมันไม่แรง สา....ดดด แมร้งมั่วนี้หวา ตอนแรกก็ว่าจะพูดด้วยดีๆ แต่แหม ดูคำพูดคำจา มันอดไม่ได้จริง.....ๆๆ เป็นน้องเป็นนุ่งไม่ได้หรอกแมร้ง จะตบให้หน้าสั่น สักที มีที่ไหนไปทักทายคนไม่รู้จักกันแล้วมาพูด DOGๆ ตินั้นตินี้ แล้วดูยังมีหน้ามากล้าว่าเด็กอีสานยังโนนยังงี้ อย่ามากินข้าวเหนียวนะมรึง (ข้าวเหนียวหมูปิ้ง ข้าวเหนียวไก่ย่าง ข้าวเหนียวมะม่วง ฯลฯ)กินตอนไหนแมร้งขอให้หน้ากามขึ้นใหญ่ๆ ดั้งหายจนหายใจไม่ออก ข้าวติดคอ จำไว้ ทีหลังอย่ากวน: ........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anonjo : 09-03-2006 เมื่อ 10:59
    อย่าปล่อยให้เธอเดินผ่าน

[email protected]

084-0349239

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบใจที่บอก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anonjo
    เอาทำเป็นมาว่าประพฤติตัวไม่ดี ก็แล้วตอนที่คุณเข้ามาแรกมันดีนักหรือไง โอ้ เดี๋ยวก็กบ เดี๋ยวก็ต่างด้าวเดี๋ยวก็รถเน่าเสียงดัง ไม่เคยรู้จักไม่เคยเห็นแล้วรู้ได้ไงว่ารถเสียงดัง รถมันไม่แรง สา....ดดด แมร้งมั่วนี้หวา ตอนแรกก็ว่าจะพูดด้วยดีๆ แต่แหม ดูคำพูดคำจา มันอดไม่ได้จริง.....ๆๆ เป็นน้องเป็นนุ่งไม่ได้หรอกแมร้ง จะตบให้หน้าสั่น สักที มีที่ไหนไปทักทายคนไม่รู้จักกันแล้วมาพูด DOGๆ ตินั้นตินี้ แล้วดูยังมีหน้ามากล้าว่าเด็กอีสานยังโนนยังงี้ อย่ามากินข้าวเหนียวนะมรึง (ข้าวเหนียวหมูปิ้ง ข้าวเหนียวไก่ย่าง ข้าวเหนียวมะม่วง ฯลฯ)กินตอนไหนแมร้งขอให้หน้ากามขึ้นใหญ่ๆ ดั้งหายจนหายใจไม่ออก ข้าวติดคอ จำไว้ ทีหลังอย่ากวน: ........
    อ้าวพูดไปเรื่อยตามที่เคยเห็นทั่วไป ไม่คิดว่ารถพวกเธอจะเป็นแบบที่พูดจริงๆ ก็เคยอ่านตามบอร์ด เค้าพูดกันว่ารถเสียงดัง อะไรพวกเนี่ยลองเอามาพิมบ้างแค่นั้นเองไม่เคยคิดเลยว ่าจะเป็นจริงๆ ขอบใจจ๊ะที่บอกไม่งั้นคงคิดว่ามีแต่รถแถวนี้บางคันที ่เป็น แสดงว่าแถวนั้นก็มี แล้วจะบอกให้นะว่าไม่ใช่มีแต่เด็กอีสานเท่านั้นหรอกท ี่กินข้าวเหนียวภาคเหนือเค้าก็กินกันอย่าเอามายึดสิว ่าเด็กอีสานกินข้าวเหนียวได้ภาคเดียว ภาคเหนือเค้ากินกับพวกน้ำพริกประจำภาคเค้ามันไม่เกี่ ยวหรอกว่าเด็กอีสานเท่านั้นที่กินได้เห็นไหมว่าพวกเธ อโลกแคบที่เหนือเค้าก็กินจ๊ะไม่ใช่เฉพาะที่อีสานมันก ็จัดเป็นอาหารที่สำคัญของภาคเหนือเหมือนกันลองไปหาหน ังสือมาอ่านดูละกันแล้วจะรู้ว่าฉันไม่ได้โกหกถ้าไงลอ งเข้าไปในเวบอื่นดูบ้างสิแล้วจะเจอฉันเองเพราะฉันก็โ พสข้อความอยู่แถวนั้นแหละ

Senior Member anonjo's Avatar
    สถานที่
    MSC
    ขอบคุณ
    0

อ้าวพูดไปเรื่อยตามที่เคยเห็นทั่วไป ไม่คิดว่ารถพวกเธอจะเป็นแบบที่พูดจริงๆ ก็เคยอ่านตามบอร์ด เค้าพูดกันว่ารถเสียงดัง อะไรพวกเนี่ยลองเอามาพิมบ้างแค่นั้นเองไม่เคยคิดเลยว ่าจะเป็นจริงๆ ขอบใจจ๊ะที่บอกไม่งั้นคงคิดว่ามีแต่รถแถวนี้บางคันที ่เป็น แสดงว่าแถวนั้นก็มี แล้วจะบอกให้นะว่าไม่ใช่มีแต่เด็กอีสานเท่านั้นหรอกท ี่กินข้าวเหนียวภาคเหนือเค้าก็กินกันอย่าเอามายึดสิว ่าเด็กอีสานกินข้าวเหนียวได้ภาคเดียว ภาคเหนือเค้ากินกับพวกน้ำพริกประจำภาคเค้ามันไม่เกี่ ยวหรอกว่าเด็กอีสานเท่านั้นที่กินได้เห็นไหมว่าพวกเธ อโลกแคบที่เหนือเค้าก็กินจ๊ะไม่ใช่เฉพาะที่อีสานมันก ็จัดเป็นอาหารที่สำคัญของภาคเหนือเหมือนกันลองไปหาหน ังสือมาอ่านดูละกันแล้วจะรู้ว่าฉันไม่ได้โกหกถ้าไงลอ งเข้าไปในเวบอื่นดูบ้างสิแล้วจะเจอฉันเองเพราะฉันก็โ พสข้อความอยู่แถวนั้นแหละ
    โอ้โฮ ลื่นเลยเชียวนะ แมร้งเนียนจริงๆ แส........ดด
    อย่าปล่อยให้เธอเดินผ่าน

[email protected]

084-0349239

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Angry

อย่าให้รู้ว่านั่งเล่นเน็ตอยู่ร้านแถวนี้ จะตบให้หน้าสั่นเลย /\3

Senior Member staff_relax's Avatar
    สถานที่
    Lady classic Club
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

เอออ..........ขอแซกซักนิดนะจ๊ะ:p เออ จิงๆเหนือกินจิงๆนะกินพอๆก่ะข้าวสวยเลย แต่เออออ/\4 ทำไมพาดพิงมาเหนือเฉยเลยอ่ะ .... ( สงสัยจะโดนภาคอีสานลุมเลยหนีมาพาดพิงเหนือดีกว่า /\3 )
    _ ~ ~ OnlY_GoD _Will_JudgE_mE ~ ~ _

Junior Member vespy man's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมว่านะคับ พี่ๆไม่ต้องไปสนใจแมร่งมันหรอกคับ มันก็แค่คิดว่ามันน่ะรู้จิง คิดว่ามันแน่
    ดูจากที่มันพูดจานะ รับรองคนแบบนี้ ไม่มีทางเจริญแน่ๆ
    ชื่อมัน ยำยำ ผมว่าเราน่าจา ยำแมร่ง เลยดีกว่าคับ
    /\2
    /\3 รักหงษ์แดงหมดใจ /\7 และก็หมดดัว /\6

Bookmarks