ประกาศ

Collapse
No announcement yet.

ตุ๊กตา ญี่ปุ่น มือสอง เหมาะสำหรับนักสะสมงานญี่ปุ่น หรือตกแต่งร้านแนว ญี่่ปุ่น หลายแบบ หลายราคา สนใจคุยกันก่อนได้ครับ

Collapse
X
  • Filter
  • เวลา
  • Show
Clear All
new posts

• ตุ๊กตา ญี่ปุ่น มือสอง เหมาะสำหรับนักสะสมงานญี่ปุ่น หรือตกแต่งร้านแนว ญี่่ปุ่น หลายแบบ หลายราคา สนใจคุยกันก่อนได้ครับ

ตุ๊กตา ญี่ปุ่น มือสอง หลายแบบ หลายราคา สนใจคุยกันก่อนได้ครับ
    มีทั้งมีตู้ โชว์ และไม่มีตู้ โชว์
    เบอร์ 086 062 1860
    Line NPN.P

สนใจแบบไหน ติดต่อมาได้เลยนะครับ หรืออยากได้แบบอื่นๆ ก็สอบถามกันเข้ามาได้นะครับ ตอนนี้ยังถ่ายรูปมาไม่ครบครับ
    Last edited by Nipon Jns; 04-18-2017, 10:22 PM.

ตู้โชว์ดูดีและสวยมากๆครับผมว่าปรับให้เข้ากับ สินค้าไอที หรือจะวางโชว์พวก อุปกรณ์เสริมมือถือ หายากๆหรือมือถือรุ่นคลาสสิคก็น่าสนใจ เชียร์ให้ขายออกไวๆเลยครับ เวิคครับ

Comment

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JoJos อ่านข้อความ
      ตู้โชว์ดูดีและสวยมากๆครับผมว่าปรับให้เข้ากับ สินค้าไอที หรือจะวางโชว์พวก อุปกรณ์เสริมมือถือ หายากๆหรือมือถือรุ่นคลาสสิคก็น่าสนใจ เชียร์ให้ขายออกไวๆเลยครับ เวิคครับ
      ขอบคุณ มากครับ

Comment

Working...
      X