ประกาศ

Collapse
No announcement yet.

'''ป้ายไฟ.เบียร์.เหล้า.กาแฟ.รถ.. โคมswensen's. และของสะสมค รับ''''''

Collapse
X
  • Filter
  • เวลา
  • Show
Clear All
new posts

• ป้ายไฟสตาร์บัคส์ โลโก้เจนฯ3+4 หน้าเดียวขนาด60ซม. ของใหม่ 4800. หรือ2หน้า จำโบ้ 9200.

Comment

• ไฮเนเก้นท์ ดาวแดง ยังไม่ได้ใช้งานขนาดยาว105สูง19ซม. สวยงามแบบต้องเปิดดูกันทั้งคืน เพราะไม่อยากปิดกันเลยครับ 4600.

Comment

• ป้าย์ไฟ กีตาร์กิ้บสัน จิมบีม ของใหม่ ขนาดยาว105สูง40ซม. แต่งบ้านสวยงามครับป้ายนี้ เหมื่อนกีตาร์จริง 9500.

Comment

• ป้ายไฟสิงห์ งานเก่าๆ แต่เป็นของใหม่ สภาพจึงสวยหน้ามองครับ ขนาดยาว125สูง29ซม. 4800.

Comment

• ป้ายไฟบัคคาดี ขนาดกว้าง45สูง46ซม. งานเก่า เป็นของใหม่ยังไม่ผ่านการใช้งานครับ 5000.

Comment

• แอบเปิล ไอโฟน นีออนดัด6 สี สวยงาม ของใหม่ ขนาดกว้าง42สูง50ซม. 9400.

Comment

• ป้ายไฟ ดูคาติ ของใหม่ขนาด50x57ซม. ไฟ6800.ออนดัด8800. ป้ายไฟฮาเล่เดวิดสัน ขนาด50x43ซม. ป้ายนูน2ชั้นนีออนดัดรอบ9800. (ต้องสั่งนะครับ)

Comment

• ป้ายสิงห์ฮา ป้ายไฮเนเก้นท์ดาวแดง มีของพร้อมส่งนะครับ ป้ายโฮการ์เด้น ต้องสั่งครับ

Comment

• ป้ายไฟมอไซ. ของใหม่ เวสป้ามีของเลย นอกนั้นต้องสั่ง รอประมาณ7วันครับ ขนาดและราคาถอยไปดูหน้าก่อนๆนครับ

Comment

Working...
                    X