m_top

Collapse

ประกาศ

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ตอบและขอความช่วยเหลือด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • เวลา
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ตอบและขอความช่วยเหลือด้วยครับ

พอดีผมได้รถมา1คันน่าจะHonda Pal AF17 รถสตาร์ทติด แต่ยากหน่อย มีนำ้มันซึมที่สกรูปรับรอบเครื่่อง แต่ระบบไฟถูกต่อตรงไว้ครับ สายไฟไปคาร์บูเรเตอร์ ไม่ถูกต่อไว้ สายชุดสตาร์ทมือไม่ถูกต่อไว้
    ผมจึงอยากถามพี่ๆคนไหน มี แบบต่อสายระบบส่องสว่าง สายแบตเตอรี่และสายวงจรชาร์ทแบต หรือไล่สายไฟทั้งคันครับรบกวนผู้มีด้วยครับ จะทำให้พ่อใช้งานครับ
Working...
X