ประกาศ

Collapse
No announcement yet.

ขายรถจักรยายยนต์ YAMAHA srx-400 สีบรอนซ์ทอง ท่อแท๊บแน่นๆ พร้อมทะเบียนเลขสวยๆ

Collapse
X
  • Filter
  • เวลา
  • Show
Clear All
new posts

• ขายรถจักรยายยนต์ YAMAHA srx-400 สีบรอนซ์ทอง ท่อแท๊บแน่นๆ พร้อมทะเบียนเลขสวยๆ

ขาย YAMAHA SRX-4 ขนาด 400 CC. ใส่ท่อ SUPER TRAPP ปลายปิดเสียงแน่นๆ รถสีบรอนซ์ทองสวยงามพร้อมทะเบียนโอนได้ทันที เนื่องจากเจ้าของรถมาขายเองเสนอขายราคา 50,000 บาท สนใจหรือต้องการดูรถ ติดต่อ โทร.o85-3o14-o7o Woody อยากขายจริงๆนะครับ

สมุดทะเบียน กรุงเทพฯ เลขสวยนะครับ พร้อมโอนได้ทันทีที่ตกลงซื้อขายกันลยครับ สนใจ โทร. o85-3o14-o7o Woody

Comment

จัดให้เลยนะครับ 48,500 บาทอยากขายครับ โทร.o85-3o14-o7o Woody

Comment

ราคาดีเลยครับไว้ให้ลูกน้องขี่ไปส่ง สินค้าไอที และพวก อุปกรณ์เสริมมือถือ ได้เลยครับ

Comment

ใช่เลยนะครับแบบนั้นน่ะ

Comment

ติดจองมาแล้ว 1q โดยการโอนเงินมามัดจำล่วงหน้าบางส่วน เปลี่ยนแปลงอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบต่อไป ขอบคุณครับ

Comment

นัดมารับรถจักรยานยนต์ 14 ตุลาคม 2560 นี้นะครับ

Comment

ปิดการขายแล้วนะครับ มารับรถไปเรียบร้อยแล้ว ขอขอบคุณ Thaiscooter.com นะครับ

Comment

Working...
                X