PDA

View Full Version : พูดคุย เรื่องของสะสม

หน้า : 1 2 3 [4] 5 6

1. พวกกระป๋องโค๊กเก่าๆอายุ10กว่าปีนี่มีราคาหรือเปล่า
  2. โต๊ะสี่เหลี่ยมยืดได้
  3. สมเด็จเส้นด้าย
  4. ใครสะสมกระป๋องน้ำอัดลมมั่ง คับ ขอดูหน่อย
  5. รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ ทุกอย่างเกี่ยวกับ Ant อยากดูเป็น ขายเป็นครับ
  6. กรอบรูปกระจกเก่าของน่าสะสม
  7. รบกวน WebMaster ตรวจสอบเอกสารเพื่อขอเปิดร้านค้าค่ะ
  8. รูปป้ายไฟครับ
  9. ใครเป็นเซียนพระ มาดีให้ที องค์นี้สมเด็จอะไร
  10. แหวน (พระหรือป่าว) เก่ามากครับ
  11. ที่นี่มีโค้ก
  12. ชองที่ระลึก งานพระบรมศพ เสด็จพ่อ ร.๕
  13. ใครมีงานสะสม ผงซักฟอก เปาปุ่นจิ้น ต่าง ๆ นำ มาโชวเลยครับ
  14. @@@ ขอโชว์เฉพาะนม(ตราหมี)ครับ @@@
  15. มีน้อยนิด..อยากลงให้ชมบ้างครับ
  16. ??????????????????? ที่นี่ มี กระป๋องเด็ดๆ มาโชว์กัน ?????????????????
  17. เอานาฬิกาเก๊มาโชๆๆๆๆๆๆ
  18. ผมมีกรอบรูปไม้สักเก่าๆน่าจะซัก 30-40 ปี ขอคำแนะนำหน่อนะครับ ขายหมวดไหนอะครับ
  19. สอบถามเกี่ยวกับ ชุดโซฟาเก่า (ขาเหลา) ...มีรูป
  20. เหรียญโบราณ
  21. เชิญชม ของเก่า มรดกจากพ่อครับ เล็กๆน้อยๆ
  22. หนังสือมอเตอร์ไซค์เก่าๆ มาให้ดูครับ
  23. ตลาดอโธยาครับ
  24. อยากสอบถามสถานที่หรือพิพิธภัณฑ์โบราณ
  25. สอบถามผู้รู้ผู้เชี่ยวชาญด้านภาพถ่ายเก่าๆครับ
  26. เซียน Vans USA ตอบที่
  27. เอามาแบ่งปันกันดูครับ
  28. - Little Phone -
  29. รูปของพ่อ
  30. รวมๆมาเก็บไว้
  31. งานป้าย
  32. tv LG reteo 14นิ้ว เค้าทำไปได้จริงๆ
  33. เหล้าเก่าไทยเขาขายกันใน Board ได้ป่าวครับ รบกวนมาตอบทีครับ
  34. อยากทราบว่ากระป๋องฮอล์ล 2010 ทั้ง Setยังพอหาได้ไหมครับพอดีอยากได้กระป๋องฮอล์ลกะ Hack
  35. จัดร้านใหม่แล้ว ขอคำชี้แนะครับ
  36. ขอความรู้หน่อยครับ นี้มันตะเกียงอะไรครับ
  37. มีเรื่อง...เหล้า...นิดหน่อย
  38. นั่งชิวๆดูเฟอร์นิเจอร์เท่ๆ จิบกาแฟกันดีกว่า ที่ร้าน---------------->Shades of Retro
  39. ใครมีปฏิทิน พ.ศ.2533 บ้างคับโชว์หน่อยคับ!!!!!!!
  40. รบกวนสอบถามครับ กระป๋อง ป้าย ที่เป็นคราบ ขัดกันด้วยอะไรครับ แล้วถ้าเป็นสนิม?
  41. แวะชมถุงกระดาษเก่ากันนิดนึง มีเก็บไว้บ้าง
  42. jack percell made in usa
  43. กลุ้ม พ่อจะให้ขับvespa (ขำๆ)
  44. ฝา เป๊บซี่ โกล่า ขนาดใหญ่อยากให้เพื่อนแนะนำหน่อยมันอยู่คู่บ้านผมมาเ กิน 45 ปีแล้ว
  45. ร้าน ก๋วยเตี๋ยวโบราณ..บ้านท่อ เปิดแล้วน่ะคับ
  46. มีใครเก็บหัวเข็มขัดอาชีวะไว้บ้างหรือเปล่าครับ นำมาแสดงบ้างสิ
  47. ร้อยเหตุผลที่ทำให้คุณต้องเลือก Converse made in usa
  48. 100 ปีโชว์ห่วย ให้ไวเลย พรุ่งนี้อีกวันเดียว ที่เมืองทองธานี
  49. หมวกสักหลาดนอก us & uk แท้ที่ใช้เวลาสะสมมายาวนานมาก ช่วยวิจารณ์กันหน่อยนะครับ
  50. มีใครพอจะทราบประวัติรถคันนี้บ้างเปล่าคะ Rolls royce hp20
  51. เอาของเก่าของคุณยายทวดมาโชว์ มาโชว์ ค่ะ
  52. @@@@@@@@ กังหันบอกทิศหัวไก่ @@@@@@@@
  53. ประวัตศาสตร์ เดือนตุลา
  54. เก็บวันนี้...พรุ่งนี้ก็เก่า
  55. ผมสะสมลูกปัดครับ
  56. สะสมเหล้านอกครับ ขวดเล็กๆ
  57. -แวะดู ตะบันไฟ ที่จุดไฟสมัยโบราณ
  58. ถังตวงข้าวเก่าๆ
  59. Converse Converse Vintageของแบบนี้มันอยู่ที่ใจ
  60. >>>> ๙ ง า น ท อ ง เ ห ลื อ ง ๙ <<<<
  61. แวะชมพิพิธภัณฑ์อยู่สุขสุวรรณ์ จังหวัดปราจีนบุรี
  62. แก้วครอบพระ
  63. โมเดล เล็กๆน้อยๆมาแบ่งกันชม
  64. ช่วยเข้ามาแนะนำ แหล่งขาย vcd /ม้วนวีดีโอ /ม้วนเทป เก่าๆ ภายใน ก.ทม ให้หน่อยครับ
  65. omega เก่าเก็บเอามาให้ชมคร้าบ !!
  66. พระเครื่อง เครื่องรางของขลัง เก่าและใหม่ สวยๆหายาก และมีค่าทางใจ ของผม
  67. !!!!!!!!!!! ใครรู้ช่วยบอกที่ครับ !!!!!!!!!!!!!!
  68. กระป๋องฮอลล์รุ่นแรกคือรุ่นอันไหนหรอครับ
  69. เรื่องราว-รูปน่าสนใจมากสำหรับนักสะสม...
  70. ตั๋วรถเมล์ พี่ๆลุงๆน้าๆพอจะประมาณ ปีพ.ศ.ได้ไหมฮราฟ.
  71. ของสะสมlสมาชิกใหม่ครับ
  72. มีใคร เก็บ หนังสือ play boy แบบ คลาสสิก ไว้บ้างโชว์หน่อย ไม่โป๊ ครับ ภาพสวย คลาสสิก
  73. ค่ำวันวาน
  74. ====ใครมีภาพพิมพ์,ภาพถ่ายในหลวง-ราชินี มาอวดกันหน่อยคับ====
  75. Happy New Years 2011
  76. อยากเห็นพวก โปสเตอร์โฆษณากระดาษ เป็นงานโฆษณาเก่าๆ ต่างๆ เช่นน้ำอัดลม ของกินของใช้ ค่ะ
  77. =====ใครมีกระจกอวยพร เก่าๆๆ - สวยๆๆ - เดิมๆๆ -- เอามาโชว์หน่อย ======
  78. ขอนไม้ ?
  79. ใครสะสม ซีดีเพลง บ้างครับ
  80. อยากเห็นพวกพี่ๆเอาของเล่นสังกะสีมาโชว์ดูมั้งอ่ะครั บชอบแต่เพิ่งเริ่มต้นครับ
  81. รบกวนพี่ๆช่วยดู jack ให้ทีครับ
  82. ตู้ของเก่าเล็กๆในห้องนอน มองก่อนนอนแล้วมีความสุข
  83. ของสะสมที่เกี่ยวกับมอเตอร์ไซด์ BMW Vintage ครับ
  84. เพื่อนคนไหนมีตูัเพลงโบราณกับวิทยุโบราณ
  85. พี่ๆท่านใดที่มีนาฬิกาแบบเท่ห์ๆขอเชิญครับ
  86. ของรัก...แต่..ไม่หวง
  87. เครื่องพิมพ์ดีด
  88. St.pauligirl
  89. เอาฝากให้ชมกัน จี้ทองคำโค้ก
  90. เอานาฬิกาโบราณแบบ แขวนจาก [ เยอรมัน ] มาให้ดูครับ
  91. เอาสมุดเขียนรุ่นเก่าๆมาอวดครับ ตั้งแต่สมัย ร.5 ถึง ร.8
  92. เอาหนังสือภาพยนต์รุ่นเก่าๆมาอวดครับ
  93. เอาหนังสือเรียนเก่าๆมาให้ดูกันครับ
  94. เอาโบว์ชัวร์ท่องเที่ยวต่างประเทศรุ่นเก่าๆมาฝากครับ
  95. เอาของสะสมหลายอย่างมาให้ชมกันครับเช่นกุญแจ,กล่องแว ่นตาเก่า,กระป๋อง,คู่มือตะเกียง
  96. กล้องเก่า kodak มีท่านใดเก็บกล้องเก่าเชิญหน่อยครับ
  97. หาร้านขึ้น โต๊ะกาแฟขากลึง หน้ากิน
  98. แลกเปลี่ยน: สอบถามเซียนแบงค์ตลกครับ
  99. ใครมีเครื่องฉายหนัง 8 มม 16 มม 35 มม---------เอามาอ้วดกันหน่อยครับ
  100. จิบกาแฟฟังแผ่นครับ เอามาอวดกันหน่อยครับ