PDA

View Full Version : พูดคุย เรื่องของสะสม

หน้า : 1 2 3 4 5 [6]

1. ชายเห็นชายรัก หญิงเห็นหญิงหลง
  2. สอบถามเรื่องป้ายหน่อยครับ
  3. รบกวนสอบถามเรื่องกล่องใส่บุหรี่เนื้อทองแดง
  4. ผมขอทราบสถานที่มีบ้านเก่าแก่ ตึกเก่าแก่ ที่เป็นสถาปัตยกรรมโบราณในกรุงเทพหน่อยนะคับ
  5. ผมนักสะสมมือใหม่..ขอเชิญผู้รู้เรื่องชามเก่า..เข้าม าช่วยดูหน่อยครับ
  6. ใครมีแนวของชำ ของโชว์ห่วย เอามาแบ่งปันกันหน่อยครับ
  7. มีใครได้ดูรายการของ ไทยพีบีเอส คืนวันอาทิตย์ ตอนห้าทุ่มบ้าง
  8. collection Rayban & collection James dean shady
  9. อยากชมถุงใส่ลูกอมฮอลล์ ว่ามีกี่แบบ โชว์หน่อยค๊าบบบบบ
  10. + + + + + + + + + ตะเกียงจิ๋ว และของจิ๋ว + + + + + + + + +
  11. ชอบแสตมป์มากๆเลยค่ะ ^^ มีบ้างนิดหน่อย เลยเอามาอวด แต่ยังไม่มีเวลา จัดเรียง ค.ศ.
  12. ตอ้งการแลกเปลี่ยนวิทยุแนว วินเทล2ตัว
  13. อันนี้เป็นไงครับ
  14. รบกวนช่วยดู นาฬิกา Omega ปี 50s ให้หน่อยครับ
  15. + + ห้องเช่าน้อยๆ ปากซอยมีร้าน เซเว่น + +
  16. ขวดเหล้าเก่า กระป๋องเก่า กล้องเก่า รถใส่ขวดเหล้าเก่า ติชมได้ครับ
  17. ร้าน Sometimes Coffee โคราช
  18. นาฬิกาข้อมือ Seiko รบกวนผู้เชี่ยวชาญติชมหน่อยครับ
  19. vintage advertising display
  20. หาร้านซ่อมพัดลมเก่าครับ
  21. สัญญานเตือนภัยโบราณมือหมุน
  22. พัดลมเพดาน โบราณ ใบพัดเป็นไม้
  23. เตือนภัยจากมิจฉาชีพ
  24. ไฟฉาย ใครมีรุ่นไหน แบ่งกันดูหน่อย ครับ
  25. คําคมอกหัก
  26. มีใครสะสมเครื่องฉายหนัง8มมไหมครับขอชมบ้าง
  27. ตามหา tv lg 14นิ้ว
  28. มันคือช้อนอะไรครับ ผู้รู้รบกวนด้วยครับ
  29. สมาชิกใหม่กะของสะสมของพี่ชาย ขออนุญาตฝากตัวด้วยครับ
  30. พระบรมฉายาลักษณ์เก่าๆ
  31. ขอทราบรายละเอียดสวิทไฟฐานกระเบื้องMade in England
  32. แบ่งกันชมของสะสม
  33. ตลับแป้งทองเหลืองเก่า
  34. vespa ผมไม่มีทะเบียน ต้องทำไงบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อย
  35. ผมชอบเครื่องยนต์โบราณครับ
  36. ซีดีสะสม พบปะพูดคุย แลกเปลี่ยน ข้อมูลสะสมกันหน่อยคับ
  37. ขออนุญาติสอบถามข้อมูลนาฬิกาจากท่านผู้รู้หน่อยครับ
  38. ประริดร ของสะสม เฮง เฮง เฮง [rich]
  39. ใครสะสมพระพุทธชินราช อินโดจีนมั่งครับ
  40. อยากโชว์มั้งคับ
  41. ไฟอะไรก็ไม่รู้ อยากให้ผู้รู้ดูหน่อยครับ
  42. ของสะสมของผมคร๊าบบ ตะเกียงเจ้าพายุเเละอีกมากหมาย......นิดหน่อยคับผม
  43. สอบถามคันไถนาคับ ขอแบบด่วนคับ
  44. The Old Paper Bags : ถุงกระดาษเก่าๆ ก่อนชั่งกิโลขาย
  45. ของดี จากแดนเหนือ
  46. อยากทราบ
  47. ความลับที่ไม่ลับของแก้วสีเขียวสดใส
  48. นาฬิการุ่นนี้มีที่มาทีไปยังไงอยากรู้
  49. ตามหาเก้าอี้ในฝัน กูรูช่วยบอกโหน่ยยย
  50. นาฬิกาไม้ลูกตุ้มกับกุ็กกูไขลานตรงไหนหน่อกูรูท่านใด ทราบกรุณณาแนะนำด้วยนะคะ
  51. ตามหาพระบรมฉายาลักษณ์ในหลวงเพื่อการสะสม
  52. นาฬิกาไม้ลูกตุ้มไขลานไม่ได้ค่ะกูรูท่านใดทราบกรุณณา แนะนำด้วยนะคะ
  53. เอามาให้ดูกันและสอบถามข้อมูลเครื่องฉายหนังกาตูนย์ข องเด็กครับ
  54. ของสะสมคนรัก รูปไม้นูนสูง Haley Davison
  55. แบงค์กาโม่ไครมีบ้างครับเอามาแบ่งกันชมหน่อยครับ
  56. ใครเล่พวกตะเกียงดูอันนี้ให้ทีครับ
  57. สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับกาปั้นหน่อยค่ะ
  58. Memorial Antique มีของสะสมโบราณมากมาย
  59. รูปภาพเก่าๆ ของถนน และรถยนต์ ในกรุงเทพ เมื่อครั้งอดีต
  60. ภาพเก่า น้ำท่วม ในอดีต
  61. ภาพเก่า รถโบราณ มอเตอร์ไซด์โบราณ
  62. ภาพเก่า : การเดินทางสมัยก่อน
  63. ภาพเก่า : รถมอเตอร์ไซด์ จักรยาน
  64. ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ "ตลาดนัดลอยฟ้า”
  65. มาเที่ยวนำลึกความหลังครั้งไทยสกูตเตอร์อายุ 1 ปี
  66. งานจุดตะเกียงเก่าเล่าเรื่องอดีต ครั้งที่4
  67. ใครเล่นวิทยุหลอดบ้าง
  68. แต่งบ้านแนวๆ
  69. >>>> ของเก่าหลากหลาย อารยธรรมแดนใต้ มากมายถิ่นทองเหลือง/คุณศักดิ์ ปัตตานี <<<<
  70. ของสะสมของผมคับ ย้ายมาจากพัทยา มาอยู่ คอนสาร ชัยภูมิ เเล้วค๊าบบบ ^_^
  71. ++++++++++ ขออนุญาติตามหา ชี้เป้า ตู้เก็บเหล้า หน่อยครับ ++++++++++++
  72. นาฬิกาไขลานยี่ห้อ Moser(german)
  73. โต๊ะ ตู้ เตียง เตา ฯลฯ ทำจากไม้เนื้อดี ราคาไม่เกิน 3,000 บาท เลือกก่อนได้ก่อน
  74. มาสะสมสังคโลคกัน