PDA

View Full Version : พูดคุย เรื่องของสะสม

หน้า : [1] 2 3 4 5 6

1. เช็คชื่อกันหน่อยคร้าบบบ
  2. ขอเป็นสมาชิกด้วยคน
  3. มาชมแผ่นเสียงกันดีกว่า
  4. สุขสันต์วันคริตสมาสต์และสวัสดีปีใหม
  5. ของเก่ามาเล่าใหม่สำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ชม
  6. อยากเห็นพัดลมโบราณก๊าบ
  7. ตุ๊กตาเด็กดำ
  8. ปีใหม่นี้นักสะสมไปไหนกัน
  9. มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ
  10. พี่ๆนักสะสมใครเล่นพระเครื่องบ้างครับ
  11. หลังต้อนรับปีใหม่
  12. อยากดูโคมไฟบ้างครับ
  13. ทดสอบ
  14. งานกระเบื้อง
  15. อยากได้นาฬิกา Tag Formula1
  16. หนูโสดค่ะ อยากมีแฟนอยู่ในบอร์ดของสะสมจังเลย
  17. จะหาซื้อ ขนมโบราณได้ที่ไหน
  18. */*/งานเหมือนๆ แบบนี้ สวยไหมครับ*/*/*
  19. อยากดูรูปเครื่องเสียงทรง กระป๋องโค๊กอ่ะครับ
  20. สมาชิกใหม่ครับ
  21. แอบดูอย่างเดียวคงไม่ดี...เลยเอาที่พอมีมาให้ชมบ้างน ะครับ
  22. อุปกรณ์เกี่ยวกับปั่นๆ เหมือนเดิม
  23. มีใครเก็บพวกหุ่นยนต์บ้างครับ
  24. ให้ความกระจ่างด้วยครับ
  25. ประกาศ ประกาศ ด่วน!
  26. คุณยังจำพวกเค้าได้หรือไม่...???
  27. รบกวนคอสุราเข้ามาวิเคราะห์ให้ผมด้วยคร้าบ
  28. ช่วยด้วยครับ
  29. น่ารักๆ
  30. ตลาดปัฏฐวิกรณ์ แถว สุขาภิบาล 3 ของเล่น เยอะมาก
  31. ห่างหายไปนาน เอาอะไรมาถามนิด
  32. สะสมเหรียญโบราณ
  33. เหรียญ เหรียญ เหรียญ
  34. สะสมของชิ้นใหญ่ครับ
  35. ......หินสี กับ เครื่องประดับ......
  36. ขอ
  37. ใครเลี้ยงสัตว์แปลกบ้าง
  38. ทดสอบ
  39. ตัวการ์ตูน เก่าๆ
  40. กระทู้ พระ เหรียญ
  41. ของเก่าในบ้านเจ้าเมืองน่าน
  42. สมาชิกบอร์ดนักสะสมชอบฟังเพลงแนวไหนกันบ้าง
  43. มีใครเก็บรถเหล็ก
  44. ขวด... แก้ว... ป้ายโฆษณาสังกะสี...โปสเตอร์ กระทู้นี้เลยครับเพื่อน ๆ
  45. ของเด็กๆ เค้าเล่นกันครับ ของเล่นแมค
  46. ขาย ferniture 60s
  47. หนังสือพิมพ์เก่าๆ...เหตุการณ์เก่า...บทเรียนเก่าๆ (ที่เราควรจะจดจำ)
  48. หนังสือพิมพ์เก่าๆ เหตุการณ์เก่าๆ บทเรียนเก่าๆ (ภาค2ครับ)
  49. +ร้านลมฝน มาแนะนำตัวจ้า+
  50. สวัสดีพี่ทุกคนครับ!!!:d
  51. -+-(นาฬิกาโบราณ Cyma ไขลาน หน้าปัดกระเบื้อง)-+-
  52. มีใครเล่น lomo บ้าง
  53. กระเป๋า Brooks
  54. อยากเห็นนาฬิกาพับๆ หรือเฟอร์นิเจอร์ยุค 70 ครับ
  55. ขออนุญาติขายของโบราณมีค่า น่าสะสมหลายรายการครับ
  56. ขออวดมัง
  57. ลองเอาแบ่งปันความรุ้คับ
  58. เล็กๆน้อยๆ
  59. รถสะสมของผม
  60. เอาของสะสมมาอวด
  61. สอบถามรานซ่อมนาฬิกา หน่อยนะค่า
  62. เอาของสะสมมาอวด
  63. มีของเล่นมาโชว์กันครับ
  64. ของสะสมเล็กๆน้อยๆ
  65. กล้วยไม้ที่บ้าน
  66. ช่วยผมดูทีว่านี้ตัวอะไรครับ....
  67. แนะนำเว็ปสำหรับคนรักแผ่นเสียงครับ
  68. โรงมหรสพเรื่องกำเนิดน้ำเต้าปรุง
  69. ดูของเล่นเล่น
  70. อยากดูโมเดลมอเตอร์ไซค์โบราณของเพื่อนๆบ้าง
  71. Antiqueขายของโบราณ วิทยุ/เครื่องเล่นแผ่นเสียง ,นาฬิกา,furnitureของแต่งบ้าน ราคาไม่แพง
  72. ของที่บ้าน ครับ
  73. ยินดีที่เจอคนคอเดียวกัน
  74. มันอยู่ในครัว?
  75. นั่งพักกินกาแฟ มาแลของเก่ากัน
  76. อยากเห็นตาชั่งโบราณจังเลยใครมีเอามาอวดหน่อย
  77. อยากขายของที่รัชดาไนท์ ??
  78. เพิ่งสมัครได้ วันนี้อยากดูรูปตู้ไม้เก่า และรูปร้านที่classic
  79. เห็นแบบนี้หายไป......เลยเอามายั่ว
  80. แดนมหรรษจรรย์ของนักสะสม ชั้น 6 ห้างพันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน (บางลำภูงามวงศ์วานเดิม)
  81. อยากดูรูปเก่าๆสมัยเรียนกันอ่ะครับแบบวันวานยังหวานอ ยู่
  82. หาร้านซ่อมเครื่องเล่นแผ่นสียงเก่าอยู่ครับ
  83. ถามเรื่องหัวโขนเล็กๆๆอะคับ
  84. ของยุคนาซีคับ
  85. มือใหม่หัดเก็บ...
  86. vespa
  87. มีกีตาร์โปร่งไฟฟ้ามาขาย
  88. ใครมีรูปตู้เย็นโบราณบ้างครับ โชว์หน่อย
  89. ++++++++++ต้องการกระเป๋าเดินทางหวาย++++++++++++
  90. ห้องนอนนู๋เอง
  91. ไม่มีใครเล่นพวกเครื่องฉายหนังบ้างเลยหรอ
  92. ลงแก้วให้ชมครับ
  93. ถามนักเล่นเครื่องไม้หน่อยครับ
  94. อยากถามผู้รู้เรื่องแผ่นเสียงหน่อยครับ
  95. ที่นี่ก็มีของสะสมเยอะนะ ลองเข้าไปดู
  96. route66...
  97. route66...
  98. ใครที่เริ่มสะสมแผ่นเสียง ดูทางนี้
  99. แนะนำตัวค่ะ
  100. ขอ Show มั่ง