ThaiScooter.Com Forums - srcafe500 - Blogs

View RSS Feed

srcafe500

1. รับซื้ออะไหล่เดิม sr ที่ไม่ใช้แล้วครับ ซื้อตามสภาพครับ ต้องเป็นของที่ใช้ได้

ไฟหน้าสภาพเป็นไงครับแตกหรือล้มมาหรือป่าวครับถ้าดีก ็1300
    กรองเดิมมีตัวดักไอร์ด้วยป่าวครับถ้ามี500
    ไมล์มีล้มป่าวครับตัวปรับไมล์หมุนได้ป่าวครับถ้าปกติ ดีก็1300
    ตุ๊กตาเดิมพร้อมยางครบก็300
    สวนอย่างอืนที่ไม่ใช่ของเดิมไม่รับครับ ราคาของให้ตามสภาพครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pattayaGANG อ่านข้อความ
    ประมาณนี้พอได้ไหมครับ รบกวน pm ราคาซื้อแต่ละชิ้นให้ด้วยนะครับ
    Categories
    Uncategorized