ThaiScooter.Com Forums - huuluu - Blogs

View RSS Feed

huuluu

1. Vw โฟล์คเต่า 90,000 บาท

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classicbikes อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BENZ51 อ่านข้อความ
    เอกสารพร้อมโอนใช่ไหมครับ แล้วรถต้องเอาไปทำไรอีก ถึงจะวิงได้
    ทะเบียน ภาษีขาด25กย.56 เอกสารการโอนลอยครบถ้วน รถต้องเก็บเรื่องเบรค ก็วิ่งได้แล้ว อุปกรณ์มีอยู่แล้วเพียงแต่ประกอบเข้าไปผมไม่ค่อยมีเว ลาทำช่วงนี้มันฝนตก
    ขอโทษนะครับ ซัก 70,000 ได้ไหมครับ ถ้าได้ผมเอาเองครับ อยากได้แต่งบน้อยอะครับ ไม่ไหวไม่เป็นไรนะครับ ไม่กล้าโทรไปต่อราคาอะครับเกรงใจพี่ครับ
    Categories
    Uncategorized