ThaiScooter.Com Forums - ต๋อง ลำพูน - Blogs

View RSS Feed

ต๋อง ลำพูน

1. มาแชร์ความรู้เกี่ยวกับการ ทำรถ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต๋อง ลำพูน อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YOng Jerdkit อ่านข้อความ
    ดีครับท่านอาจาร์ย ไม่ทราบว่า เขาเรียกว่าไรนะ คอหรีดคาร์บู/แป้นคาร์บูรึป่าวครับ ที่ต่อคาร์บูกับเครื่องอะครับ ไม่ทราบว่า มีตัวไหนใช้ได้ครับ คาร์บุ n-pro ได้มั่งครับ รถผม ss-1 ครับท่านอาจาร์ย

เขาเรียกว่าคอคาร์บูฯครับ ถ้าจะใช้กลับคาร์บูน n-pro แบบว่าไม่มีปัญหาเลย ออกทริปวิ่งยาวๆ สบายๆ

ไม่มีปัญหาการหลุดกลางทางหรือมีรอยรั่วอากาสเข้าผมแน ะนำให้เปิกศูนย์ฯครับ ของใหม่ให้ใช้ของ

ฮอนด้า แฟนทอม 200cc ครับหน้าแป้นเข้ากันได้ไม่ต้องแปลง แต่ต้องซื้อโอริงหน้าแป้นกับปลอกรัดเพิ่ม
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. มาแชร์ความรู้เกี่ยวกับการ ทำรถ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต๋อง ลำพูน อ่านข้อความ
    ครับ

ยังไงก็เข้ามาแบ่งปันความรู้กันได้นะครับ

DRINK DON'T DRIFT
    Categories
    Uncategorized