ThaiScooter.Com Forums - ขายเวสป้าสปิ๊นหัวกลม 29,000 สภาพแห้ง ลองเรียกราคามาครับ ขายได้ขาย - Blogs

View RSS Feed

ขายเวสป้าสปิ๊นหัวกลม 29,000 สภาพแห้ง ลองเรียกราคามาครับ ขายได้ขาย

ขายเวสป้าสปิ๊นหัวกลม 29,000 ราคาลองเรียกมาได้ครับ ขายได้ขายเลย สภาพแห้ง รถพร้อมใช้งาน สนใจยังไง โพสถามได้ครับ
เครื่องผ่าให้ใหม่แล้ว เพราะก่อนหน้านี้มีปัญหาเกียร์รูด เป็นเกีียร์ 2-3
ไม่มีน้ำมันเยิ้ม รับรองได้ พร้อมใช้งานได้ทันที
No-Bookนะครับ
ไมค์ไม่ขึ้นครับ เพราะยังไม่ได้ต่อสายไมค์
แตรไม่ดังเพราะยังไม่ได้ต่อสายไฟ
ไฟหน้าติดดี
ไฟหลังไม่ติด

sa_jung has no blog entries to display.