ThaiScooter.Com Forums - se_ven_6 - Blogs

View RSS Feed

se_ven_6

1. ทราบว่ามันคือ 59 ง่ะ ลดกันแร้วค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ se_ven_6 อ่านข้อความ

ขาย 59 3เกียร์ น่าจะเป็นอินเดีย คือตัวรถนะจอดทิ้งเอาผ้าคลุมไว้ 3-4เดือน แร้วนะค่ะ ไม่มีทบ. รถอยู่กทม เขต สุวินทร์วงค์ นะค่ะ
    (รถเป็นของพี่ชายอีกทีนะค่ะไม่ค่อยทราบรายละเอียด)
    สี 70% เครื่องไม่แน่ใจนะค่ะ..แต่..สตาร์งติด ขับได้
    ลด..ลด..ลดราคาเหลือ 30,000 บาท แร้วค่ะขาดตัว ถ้าในเขต ก.ท.ม.ไม่ไกลมากนักส่งให้ถึงที่ค่ะ
    ...
    Categories
    Uncategorized