ThaiScooter.Com Forums - Blog Entries - Blogs

View RSS Feed

All Blog Entries

1. ขายยางแป้นเบรค ครัช Ford Anglia

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MozartEffect อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MozartEffect อ่านข้อความ
    มาหรือยังครับพี่
    ขอบคุณมากครับ ได้รับของแล้วครับพี่
    รบกวนถามหน่อยครับพี่ รถพี่คันสีเขียวใช้สีของอะไรครับ
    ถ้าผมทำสีนี้ ต้องบอกช่างว่าโค๊ดสีอะไรครับ ผมไม่ค่อยรู้ครับ
    ขอบคุงครับ
    Categories
    Uncategorized
  2. มีงบ 30000 มีอะไรเสนอมา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Napatr.joi อ่านข้อความ
    มี Corona หรือ โดเรม่อน 35000 ทบ.พร้อมชุดโอน ทะเบียนไม่ขาด พรบ ครบ ประกันด้วย
    0863561029 อยู่แถวลาดกระบัง มาลองได้ครับ ออกไกลได้เลย ช่ำ ๆ พวกมะลัยพาวเว่อ ไฟฟ้าทั้งคัน

แนะนำครับ จะซื้อรถ อย่าดูแต่รูป แน่ไปลองแล้วขับกลับมาให้ถึงบ้าน เติมน้ำมันดูเลยครับ :)
    ผมสนใจครับ ขอดูรูปประกอบการตัดสินใจก่อนไปดูรถได้ไหมครับ ขอบพระคุณครับ
    Categories
  3. ลองแยกดขายดูคับ (แยกขายคับไม่รอครบแล้วราค าลงด้วย)

4. ลองแยกดขายดูคับ (แยกขายคับไม่รอครบแล้วราค าลงด้วย)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 9026 อ่านข้อความ
    จองตามที่คุยกันครับ
    พร้อมส่งแล้วคับ ชุดล้อยืนยันด้วยคับ
    Categories
  5. ลองแยกดขายดูคับ (แยกขายคับไม่รอครบแล้วราค าลงด้วย)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ werot01 อ่านข้อความ
    จอง น๊อทหางปลา 1 คู่หน้า380 ครับ
    ยังรับหางปลาไหมคับ380.-ยืนยันหน่อยคับ
    Categories