ThaiScooter.Com Forums - Jowatch - Blogs

View RSS Feed

Jowatch

1. ขายนาฬิกามือหนึ่ง และมือสองมากมาย ไม่เข้ามาดูจะเสียใจนะ บ่องตง!

เรามีนาฬิการาคาถูกมากมายให้เลือกหา แถมยังมีบริการต่างๆที่น่าสนใจ เช่น จัดหานาฬิกาจากต่างประเทศตามรุ่นที่ท่านต้องการ จัดหานาฬิการุ่นที่หายากทุกรุ่น เพื่อคนที่ชอบนาฬิกาเหมือนกัน นาฬิกาที่เราคัดมาเป็นรุ่นที่ได้รับการยอมรับจากนักส ะสม รุ่นไหนที่ท่านอยากได้ แต่ไม่มีในนี้ สามารถสั่งเราได้ครับ เราจะจัดหาให้ท่านทันที สำหรับท่านใดที่ไม่เคยใช้บริการจากทางเรา ลองโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ ไม่ว่าท่านจะสงสัยอะไร เช่น ของทำไมถูกจัง จะเป็นของจริงรึป่าว ของที่จะซื้อจะมีตำหนิไหม? ถามมาจนท่านสบายใจแล้วค่อยซื้อครับ ...