ThaiScooter.Com Forums - ปลาย-ทาง - Blogs

View RSS Feed

ปลาย-ทาง

1. ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bashinho อ่านข้อความ
    ทู้นี้มีสาระดี
    ขอบคุณนนะครับ ตอนเเรกผมก็ไม่อยากลงมาพิมเลย มีคนห้ามไว้เยอะ ว่าจะเกิดไรขึ้น

เเต่มันจะทำให้คนในเวป ได้รู้บ้าง รับปากอะไรไว้ ต้องรับผิดในสายตาบ้างครับ ต้องให้คนอื่นได้รู้บ้าง

ขอบคุณมากครับที่ติดตามอ่าน
    Categories
    Uncategorized
  2. ถึงคุณ ปืนเเก๊บ เเละอยากให้เป็นกรณีตัวอย่ าง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ heroin อ่านข้อความ
    ชอบมากครับที่ออกมา เตือน ผมเข้าใจดีครับ พูดอะไรไว้แล้วควรรับผิดชอบคำนั้นด้วย ผมไม่ได้รู้จักทั้งสองเป็นการส่วนตัว แต่ผมมีความคิดเทใจไปทางคนขาย ที่ ถูกผู้ซื้อรังแก โดยรับปากแต่วาจา
    เงินทุกบาททุกสตางค์มีค่า เงินที่คิดว่าน้อยสำหรับคุณ มันอาจมีค่ามากสำหรับคนอื่นเขาก้ได้ครับ

ขอบคุณมากครับที่เข้าใจ เขารับปากผมจริงครับ ไม่งั้นผมคงไม่ซื้อมาหรอกครับ ใครจะซื้อมาทิ้งเล่นๆตั้ง6อัน

ไงขอบคุณจากใจเลยครับ ทีี่เข้าใจความรู้สึก ไงมีโอกาส เราคงได้เจอกันสักครั้งครับ ...
    Categories
  3. ขออีกเรื่องครับ ไงเรามารู้จักในเฟสบุ๊คดีก ว่าครับ

ผมชอบคนตรงเเบบพี่ ครับ ถ้าวันนึงเห็นว่าผมไม่ดี ก็ลบผมออกได้เลยครับ

facebook ผม ชื่อ zriang vespa ครับ หวังว่าเราคงได้คุยกันสักวัน...
    Categories
  4. ขายดั้งแดง งามแท้ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ isanclassic อ่านข้อความ
    Name:  Image0590.jpg
Views: 722
Size:  21.8 KBName:  Image0589.jpg
Views: 641
Size:  23.4 KB
    ขายดั้งสภาพดี งานแท้ มีติดน็อตแท้มาด้วย ติดต่อ 0862411881

ขอราคาหน่อยครับ สนใจ

ว่าเเต่ควรลงราคานะครับ ไม่งั้นเวปมาสเตอร์เจอจะโดนลบ นะครับ
    Categories
  5. หาเพื่อน..90 special....หัวเหลี่ยม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rut0000 อ่านข้อความ
    ใครมีหัวไฟขายมั้งครับต้องการมากกกก

พอดีเปิดมาเห็น ผมมีหัวนะ ไงมีเฟสบุ๊คป่าวครับ ผมใช้ชื่อ zriang vespa ไงยินดีที่ได้รู้จักครับ
    Categories