ThaiScooter.Com Forums - กิติชัย - Blogs

View RSS Feed

กิติชัย

1. ขอเชิญชาวสองล้อคลาสสิคและ Bigbikeร่วมงาน สานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    โปรดทราบนะครับ
    ผม หอยเมืองเลย ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง
    กับงานในครั้งนี้นะครับ เพราะมีคนเอาชื่อ
    เป็นแอบอ้างโดยไม่ได้ขออนุญาต ตัวผมก่อน
    และผมไม่มีอะไรกับการจัดงานในครั้งนี้ ครับ
    ต้องบอกกับทางกลุ่มที่จัดงานด้วยนะครับ ไม่ได้มากลั่นแกล้งอะไร แต่จะเอาชื่อใครไปลงบอกเขาด้วย นะครับ

Categories
    Uncategorized