ThaiScooter.Com Forums - PX200 @Cnx - Blogs

View RSS Feed

PX200 @Cnx

1. A_thundercat [TDC Performance 50 100 125 150 200 250 +ของซิ่งเข้ามาชมกันก่อน]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ A_THUNDERCAT อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX200 @Cnx อ่านข้อความ
    พี่ เอ ครับรบกวนเรื่องอินวอยรถ Vespa LX150 สีดำกรม ส่ง จ.เชียงใหม่
    รับทราบครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan333 อ่านข้อความ
    ขอรูป 50s ด้วยครับ kwan333_3@hotmail ขอบคุณครับ
    ได้ครับเดี๋ยวส่งให้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dolphin อ่านข้อความ
    มีเครื่อง px150 ไหมครับ สภาพเน่าๆก็ได้ครับ
    มีครับ สนใจโทรมา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ atom_hiso อ่านข้อความ
    พี่เอครับ
    TDC Exhaust For Small frame ตอนนี้ มีขายรึยังครับ ?
    เห็นในคลิป ยูทูป ท่อสวยดีครับ เสียงก็ดีครับ
    ถ้ามีขาย ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ?
    รบกวนถ้ามีรูป
    ...
    Categories
    Uncategorized