ThaiScooter.Com Forums - Uncategorized - Blogs

View RSS Feed

Uncategorized

Entries with no category

1. ผมจะเอาCg125ไปทำลูกโตเปลี ่ยนวาล์วแล้วก็คาร์บูครับ( แต่ผมสงสัยจึงวานผู้รู้มาโ ขกกระโหลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gucarena อ่านข้อความ
    เป็นเครื่อง125ครับผมจะคว้านลูก CB วาล์วโซนิก คาร์บูnPro ครับผมแต่ผมอยากจะถามหน่อยครับว่าแล้วมันต้องเปลี่ยน หรือทำอะไรจุกจิกอีกไหมครับเพราะว่าผมลองถามพี่ๆดูเค ้าบอกราวๆ 8พัน
    Categories
    Uncategorized