ThaiScooter.Com Forums - Entries for กุมภาพันธ์ 2011 - Blogs

View RSS Feed

say-ha

1. jigsaw ตัวแรกใก้สำเร็จแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ say-ha อ่านข้อความ
    เริ่มขึ้นตัวกับเครื่องแล้วครับกว่าจะหาของครบ ต้องขอบคุณ พี่กอล์ฟ นราธิวาส ด้วยที่หาอะไหล่ให้ และขอบคุณลุงผินที่ เพียรทำเครื่องสร้างโน่น นี่ นั่น จนมันเกือบสมบูรณ์แล้ว ผมถือว่านี่คือ before พอทุกอย่างเสร็จ ลองขับแล้ว ok ก็จะรื้อทำสีแล้วประกอบใหม่อีกครั้งแล้วจะลงให้ดูอีก ทีนะครับ ปล.นี่คันที่1นะครับ ยังมีอีกคัน
    Categories
    Uncategorized
    รูปขนาดเล็ก รูป