ThaiScooter.Com Forums - tawron - Blogs

View RSS Feed

tawron

1. รบกวนถามครับ m20 มีขาตั้งเดี่ยวรึเปล่าครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tawron อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ใครมีข้อมูล m 20 ก็ช่วยกันเผยแพร่นะครับ อาจจะเป็นเรื่องอื่นๆก็ได้นะครับ จะได้แบ่งปันกันชื่นชมมนต์เสน่สงครามโลกนะครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับ
    Name:  DSC03522.jpg
Views: 350
Size:  43.7 KB
    เนี่ยรถผมครับ เวลาขับเที่ยวต้องตั้งขาตั้งคู่ เหนื่อยมากบางครั้งต้องให้คนอยู่ใกล้ๆช่วยครับ
    Categories
    Uncategorized