Thaiscooter.com - คนรัก s10

• คนรัก s10

------อยากเห็น s10 ของ เพื้อนๆ น้องๆ พี่ๆ ที่มี s10 อยู่ จะใด้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันและกันกับรถรุ้นนี้----ที่หายากซะเหลือเกิน---

---คันนี้ของผมเองครับ ที่ทะเบียน0097นั้นเอง ใช้แบบเเห้งๆ มาหลายปี ในที่สุดก็ตัดสินใจ (ยกเครื้องทำสีปะผุชุปปัดเงาและก็โอน)ทำใหม่ซะเป็นที ่เรียบร้อยๆๆๆๆๆ----S10 คันนี้มีอะไหล่เดิมแท้เป็นทุนมามากโขอยู่ครับ...ทำสี ปะผุทำเองครับ มีเวลาก็ขัดๆตอกๆทุบๆทำไปวันละนิดไป ท้าเราทำเองซื้อสีที่ต้องการมา+รองพื้น+แลกเกอร์+ทิน เนอร์ไม่เกิน1500ครับ ขนาดซี้รวดยังขึ้นเองตั้งเองเลยครับ...ฝึกงานไปในตัว อิอิ..ส่วนงานชุปปัดก็ส่งไม่เกินหนึ่งอาทิตย์ ส่วนมากท้างานเดิมยังเงาอยู่และไม่หนักจนดูไม่ได้ก็จ ะไม่ชุปครับ-----

---รูปเต็มคันครับ--
    บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ คนรัก s10 started by van suphan View original post