Thaiscooter.com - "" Lambretta 2 คันแรกของโลก พิชิตยอดเขาหิมะ "" (ไทย - ลาว - จีน 4-17 เมษา 56) ปอนด์เชียงใหม่

• "" Lambretta 2 คันแรกของโลก พิชิตยอดเขาหิมะ "" (ไทย - ลาว - จีน 4-17 เมษา 56) ปอนด์เชียงใหม่

"" Lambretta 2 คันแรกของโลก พิชิตยอดเขาหิมะ "" (ไทย - ลาว - จีน 4-17 เมษา 56) ปอนด์เชียงใหม่

รูปบรรยากาศและความสนุกในทริปนี้นะครับ (บางส่วน ฉบับเต็มนเฟสบุ๊คปอนด์เลยนะครับ)

https://www.facebook.com/anupong.rat...ng?ref=tn_tnmn

เส้นทาง = เชียงใหม่ - เชียงของ - หลวงน้ำทาา ลาว - สิบสองปันนา - หลินชาง - ต้าลี่ - จงเตี้ยน แชงกรีร่า - เต๋อชิง - ลี่เจียง สนุกมากๆครับ

ขอบคุณ thaiscooter และ ผู้สนับสนุนการเดินทางทุกๆท่านครับ

สองคันพร้อมลุย lambretta

อะไหล่และ 2T จากผู้สนับสนุนใจดีครับ

ตรวจเช็คความพร้อมก่อนออกเดินทาง

มารวมตัวกันที่ร้าน max scooter เชียงใหม่ ก่อนออกเดินทางพร้อมค่าน้ำมันจาก เจ้าของร้านผู้ใจดีขอบคุณมากๆครับ

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ "" Lambretta 2 คันแรกของโลก พิชิตยอดเขาหิมะ "" (ไทย - ลาว - จีน 4-17 เมษา 56) ปอนด์เชียงใหม่ started by POND@PX_RACING View original post
    Comments 2 Comments
    1. ล้อเล็กๆ's Avatar
      สุดๆ ครับพี่
    1. noispt's Avatar
      noispt -
      ทริปหน้ามีโอกาสอยากไปแจมด้วยคน