Thaiscooter.com - BICYCLE SHOW@SECON บางแค

• BICYCLE SHOW@SECON บางแค

งาน BIKE SHOW@Secon บางแค
    ชั้น 1 29 พ.ค. - 1 มิ.ย.
    พฤ - ศ 10.30 - 20.30น
    ส อ 10.00 - 20.30น

พบกับร้านใหญ่มากมาย One fine day , LA , ราชาจักรยาน.....และ ตลาดนัดจักรยาน เราไปร่วมด้วยครับ เฉพาะตลาดจักรยานเราไปทั้งหมด 28 ล๊อค จากพื้นที่ทั้งหมด เราเป็นแค่ 1 ใน 3 ของงาน

งานครั้งนี้จัดเป็นครั้งแรกใหญ่โตที่ซีคอน
    และเป็นงานเปิดตัวตลาดนัดจักรยาน@ซีคอนบางแค

หลังจากนั้นทางตลาดนัดจักรยาน จะขึ้นไปจัดที่ชั้น 4
    โดยจะจัดทุกเดือน น่าจะเริ่ม เดือน ก.ค. น่าจะมี 50 ล๊อคขึ้น ณ ตอนนั้น

ซึ่งเท่ากับว่าในทุกเดือนเราจะมี

ตลาด บขส สายใต้
    ซีคอนบางแค
    OUTLET เมืองทอง (ขอประชุมหาทางออกก่อนครับ ถ้าได้ก็จัดต่อครับ)

และ ธนิยะ สีลม จะมีเป็นครั้งคราว กำลังหาวันที่เหมาะสมอยู่
    ทั้งหมดนี่คือสถานที่เรา เป็นผู้จัด ยังมีอีก 2-3 ที่กำลังดูงานอยู่ครับ

ส่วนทาง CDC , TOT , พาราไดท์ เราไม่ได้เป็นผู้จัดนะครับ แต่บางครั้งถ้าทางเราว่างเราก็จะไปขายครับ

http://www.facebook.com/thaibikemarket