Thaiscooter.com - งาน 10ปี vespidae scooter on the beach pattaya

• งาน 10ปี vespidae scooter on the beach pattaya

งาน 10ปี vespidae scooter on the beach pattaya
    28 มี.ค. 2558
    ณ หาด กระทิงลาย พัทยา

ขอเชิญร่วมงาน 10ปี vespidae scooter on the beach pattaya
    การจัดงานครั้งนี้เป็นการจัดงานครั้งที่4ของพวกเราเว สปีดี้พัทยา ซึ่งเป็นปีที่10ที่พวกเราได้รวมตัวกันและอยู่ร่วมกัน ในสังคมสกุตเตอร์ พวกเราเวสปีดี้พัทยามีความยินดีที่จะร่วมมือกันเพื่อ ให้พี่น้องสกุตเตอร์จากทุกภาคของประเทศ และสกุตเตอร์จากประเทศเพื่อนบ้าน มาร่วมส่งความสุขให้กันและกันในงาน10ปี เวสปีดี้ สกุตเตอร์ออนเดอะบีชพัทยา ในวันเสาร์ที่ 28 มีนาคม 2558 ในงานจะมีกิจกรรมมากมาย ของแจกในงานมี อาหาร เครื่องดื่มฟรี และสำหรับสกุตเตอร์ที่มาเข้างาน500คันแรกจะได้รับเสื ้องานฟรี มีเสื้อแค่จำนวนจำกัด500ตัวนะคับ คันละ1ตัว แล้วเรามาร่วมส่งความสุขให้กันนะคับ และไม่เสียค่าเข้างาน
    รับประกันความเมาโดย เวสปีดี้พัทยา
    ขอขอบคุณพี่น้องสกุตเตอร์ที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคับ
    Comments 1 Comment
    1. drEAm mAstEr's Avatar
      พบยาดอง น้ำใบเตยได้ที่ หน่วยจู่โจมเคลื่อนที่ Soul Scooter Club

5555