Thaiscooter.com - เคยสงสัยกันไหมว่า gs ในไทยมีซักกี่คัน

• เคยสงสัยกันไหมว่า Vespa Gs ในไทยมีซักกี่คัน

หลังๆมานี้เห็น พี่ๆน้องๆขี่ GS กันมากขึ้น
    ก็เกิดความสงสัยขึ้นมาว่า จะมีรถในประเทศไทยซักกี่คัน
    เลยอยากให้พี่ๆน้องๆที่ขี่ GS ร่วมสนุก ช่วย โพสกันหน่อยนะครับ
    เพราะอยากจะรู้จริงๆว่ามีกี่คัน ขอบคุณครับ

คันที่ 1
    รถ : GS Mark 2 (1963) กุญแจคอกลม
    จังหวัด : กรุงเทพมหานคร
    กลุ่ม : ZiGGY ANTZ

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ เคยสงสัยกันไหมว่า gs ในไทยมีซักกี่คัน started by kla_vespa View original post
    Comments 1 Comment
    1. vesred's Avatar
      vesred -
      เมื่อก่อนพ่อของผมเคยมีอยู่คันหนึ่งครับ....แต่ก็ขาย ไปตอนผมเป็นเด็กๆ ขายไปแค่ 3500 บาทเองครับ เสียดายยยยย