Thaiscooter.com - อยากเห็น Honda SuperCub C700 C900 ( รุ่นนันทิดาบ้านเรานี่แหละ )ทุกสภาพครับ

• อยากเห็น Honda SuperCub C700 C900 ( รุ่นนันทิดาบ้านเรานี่แหละ )ทุกสภาพครับ

อยากเห็นรถของทุกๆคนนะครับ อิอิ เพราะกระแสเริ่มจะมาแล้วววววว

เอามาโชว์ได้เลยครับ ทุกสภาพ

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ อยากเห็น Honda SuperCub C700 C900 ( รุ่นนันทิดาบ้านเรานี่แหละ )ทุกสภาพครับ started by ลุงขี้เมี้ยง View original post
    Comments 11 Comments
    1. beer-jah's Avatar
      beer-jah -
      อยากได้อีกคัน
    1. Cz->ตาหนุ่ม's Avatar
      รุ่นนี้แรงดีอ่ ^^"

ชอบ ๆ เก่า ๆยังงี้ ไม่ได้สะตาร์ท 2 ปี เอามาขี่ ยกล้อขึ้นเฉย

;'))
    1. miwesan's Avatar
      miwesan -
      ต้องการไฟหรี ติดบังลมของ c900 ครับ c700 ก็ได่

ติดต่อ 088 3009412

ผมลงรูปไม่เปนอะครับ
    1. ๐C~ham~P๐'s Avatar
      ใช่ๆครับกำลังแรงเลยตอนนี้ c700กับc900
    1. ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer-jah อ่านข้อความ
      อยากได้อีกคัน
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cz->ตาหนุ่ม อ่านข้อความ
      รุ่นนี้แรงดีอ่ ^^"

ชอบ ๆ เก่า ๆยังงี้ ไม่ได้สะตาร์ท 2 ปี เอามาขี่ ยกล้อขึ้นเฉย

;'))
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ๐C~ham~P๐ อ่านข้อความ
      ใช่ๆครับกำลังแรงเลยตอนนี้ c700กับc900
      กระแสกำลังมาครับ รุ่นนี้ สีขาวกับสีเหลือง หายากมาก
    1. bugchok_classic's Avatar
      ใช่ คับ บ ! c700 - c 900 มาแรง ง
    1. tameann's Avatar
      tameann -
      คนโฆษณา ใช่นันทิดาปะ ตัวเอง
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tameann อ่านข้อความ
      คนโฆษณา ใช่นันทิดาปะ ตัวเอง
      ใช้อยู่ครับผมมมม c700 สีแดงซี๊ดๆเลยยย ของครบ รอไปโอนทะเบียนอบ่างเดียวครับบบ ผมซื้อมา5000เอง
    1. peng2117's Avatar
      peng2117 -
      ผมซื้อมาราคาไม่แรงมีเล่มแต่เจ้าของตายแล้ว(ผู้ขายซื ้อมาอีกที) ทำไงจึงโอนได้ครับ ขาดตั้งแต่ปี39
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peng2117 อ่านข้อความ
      ผมซื้อมาราคาไม่แรงมีเล่มแต่เจ้าของตายแล้ว(ผู้ขายซื ้อมาอีกที) ทำไงจึงโอนได้ครับ ขาดตั้งแต่ปี39
      ให้ลูก หลา่นหรือญาตของเจ้าของรถ(ผู้ตาย) เซนแล้วจึงนำไปโอนรถครับ ทะเบียนต่อย้อนหลัง ปีละ 120 ครับ