Thaiscooter.com - Mazda F1000:Bongo Operation Manual

• Mazda F1000:Bongo Operation Manual

ได้รับมอบหมายจากท่านแม่ทัพลุ่มแม่น้ำตาปีให้ไปปฎิบั ติภารกิจเร่งด่วน ผมก็ถึงกับยกเลิกงานเกี่ยวกับรถทุกอย่างเพื่อที่จะกู ้หน้าและเสริมทัพมาสด้าด้วยปัญญา เดิมทีท่านแม่ทัพตุ๊กได้ส่งข้อมูลมาให้เบื้องต้น ซึ่งต้องกราบขอบพระคุณในความกรุณาและเป็นห่วงน้องๆที ่กำลังสนใจในมาสด้าบองโก้ให้มีวิชาติดตัวและสามารถปฎ ิบัติภารกิจในภาวะคับขันได้ ถือว่าท่านแม่ทัพตุ๊กเป็นแม่ทัพนำร่องในภารกิจนี้ จึงขอปรบมือในความกรุณาของท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ผมจึงนำไปต่อยอดด้วยการสั่งซื้อมาเพิ่มเพื่อศึกษาเพิ ่มเติมและทำการเผยแพร่ให้เป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม เพื่อเป็นไปตามความประสงค์ของท่านแม่ทัพตุ๊ก จึงขอโพสให้ท่านผู้สนใจได้โหลดไปดูกันตามสบาย หนังสือเล่มนี้ไม่ได้มีไว้ขายนะครับ ถ้าใครโหลดไปขายก็จะเห็นชื่อของผมติดตาของท่านไปตลอด 5555

ขอเรียกน้ำย่อยจากความพยายามของท่านพี่ตุ๊กให้ทุกท่า นได้ชมกันเล็กน้อยๆปก่อนนะครับ ของจริงกำลังดำเนินการแปลเป็นภาษาไทยอยู่ครับ

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ Mazda F1000:Bongo Operation Manual started by jodeci View original post
    Comments 1 Comment
    1. thaicaterpillarman's Avatar
      โหลดตรงไหนเหรอครับ