Thaiscooter.com - The 32nd Bangkok International Motor Show

• The 32nd Bangkok International Motor Show

The 32nd Bangkok International Motor Show

Discovery a new innovation
    เปิดโลกยนตรกรรมสู่อนาคต[/CENTER]

นับจากก้าวแรกของการเดินทาง จนมาถึง ณ ปัจจุบัน เราไม่เคยหยุดก้าวเดิน การเดินทางหลายหมื่นไมล์เปรียบเสมือนก้าวแรกของการเด ินทางอยู่เสมอ การเดินทางในแต่ละปีทำให้เรารู้ว่าการสรรสร้างประสบก ารณ์ที่พบเจอในที่ใหม่ๆ ทำให้การเดินทางของเรามีสีสัน และนั่นนับเป็นก้าวแรก ก้าวใหม่ของการเดินทาง อีกครั้ง บางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล มอเตอร์โชว์ ที่สุดของงานเทคโนโลยีนวัตกรรมยานยนต์เพื่อมนุษยชาติ

*** 32 ปี มอเตอร์โชว์ กิจกรรมส่วนของมอเตอร์ไซค์ครับ
    เรียนเชิญตามรายละเอียดดังนี้ครับ

เสาร์ 26 มี.ค. 54 Classic Bike Japanish
    คลาสสิค "ปลาดิบ" มนตร์เสน่ห์ที่ชวนหลงไหล

อาทิตย์ 27 มี.ค. 54 SCOOTER MANIA
    ล้อเล็กสยาม ตำนานที่น่าพิศมัย

เสาร์ 2 เม.ย. 54 Classic Bike Europian
    รถเก๋ายุโรป โมเดลแปลกตา หายากสุดๆ

*** ครั้งนี้ย้ายมาจัดที่อาคาร Challenger นะครับ Ipact เมืองทองธานี แจ้งวัฒนะ
    (ณ ลานกิจกรรม ปีกซ้ายอาคาร Challenger)

*** มีเข็มที่ระลึก (จำนวนจำกัด) สำหรับสมาชิกเหมือนทุกครั้งครับ
    ...ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับ
    Comments 12 Comments
    1. Pardon's Avatar
      Pardon -
      อยากไปมั้งอ่ะม่ายเคยไปเลย
    1. lookingdesign's Avatar
      บางนา ดีอยู่แล้วจะย้ายไปทำไม หวย ๆ
    1. ppeeww's Avatar
      ppeeww -
      นั่นซิครับ เดินทางใกล้เลย เหอะ ๆ
      ต้องขับรถฝ่ากรุงเทพอีก เซง ๆ
    1. อนันดา's Avatar
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lookingdesign อ่านข้อความ
      บางนา ดีอยู่แล้วจะย้ายไปทำไม หวย ๆ
      มาหาเรามั้งดิ บานา 10 ปีและนะ เดินทางมาบ้าง
    1. pong8899's Avatar
      pong8899 -
      ช่ายๆๆๆ ไบเทคบางนา ดีอยู่แล้ว ไปทำไม................ว้าไกล
    1. aeksr400_400's Avatar
      ใจเย็นๆครับ
    1. Pardon's Avatar
      Pardon -
      มันไปทางไหนนิ เมืองทอง บ่เคยไปกรุงเทพจั่กที่บอกทางหน่อยเด่อพี่น้อง
    1. meen1_2's Avatar
      meen1_2 -
      ใครพอรู้้เส้นทางจาก บางนา ไปที่ เมืองทอง ขอหน่อยคับ เด่วเจอกันแน่
    1. Yaba01's Avatar
      Yaba01 -
      ไปไงว่ะเมืองทอง
    1. anawat35's Avatar
      anawat35 -
      เมืองทองยูไนเตดโกล โก๊ลยูไนเตด (26-3-11 VS TOT)
    1. boomzblackalone's Avatar
      วันเสาร์นี้ใครมาเอารถ ไปรวมกันบ้างครับ
    1. KREGKRAI's Avatar
      KREGKRAI -
      ไปมาแล้วครับ 26 ที่ผ่านมา หาตั้งนาน แต่ก็หาเจอ สนุกดีครับ