Thaiscooter.com - ~ ~ ~ > MAZDA IN TRAIN MARKET BKK.Thailand, Sat and Sun 14.00 - 24.00 < ~ ~ ~

• ~ ~ ~ > MAZDA IN TRAIN MARKET BKK.Thailand, Sat and Sun 14.00 - 24.00 < ~ ~ ~

MAZDA IN TRAIN MARKET BKK.Thailand, Sat and Sun 14.00 - 24.00
    เป็นสถานที่ ที่ผมเคยแนะนำพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ให้มาจัดมิตติ้งครั้งต่อๆไป ที่นี่ครับ
    "ตลาดนัดรถไฟ" เป็นการรวมตัวของเหล่าบรรดาผู้ที่ชื่นชอบรถคลาสิคหลา ยๆ ค่าย
    เพื่อพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้ หรืออะไหล่ต่างๆ จากกลุ่มแรกๆ ร่วมกันสู้กับหน้าฝน
    มีเพียงครึ่งตลาดในขณะนั้น จน ณ วันนี้ตลาดคนเดินเยอะเรื่อยๆ ลองมาสัมผัสดูครับ
    บรรยากาศสวยครับ เครื่องดื่มมีพร้อม ตอนนี้เปิดแล้ว ดนตรีสดโซนใหม่ น่านั่งมาก . .

ชมบรรยากาศเอาเองครับ เพื่อท่านใดไปมาแล้วหรือขายของอยู่โพสต์ภาพสวยๆได้เล ยครับ

เริ่มที่โซน 2 ก่อนน่ะครับ เริ่มแรกๆยังไม่ ณ ตอนนี้ติดถนนใหญ่ใกล้ๆ ผับคอเมา อตก.ครับ
    จากภาพผมหันหลังให้อยู่น่ะครับ ขวามือคือโซน 1 ส่วนด้านหน้าทางเข้าประตู 1 ครับ

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ ~ ~ ~ > MAZDA IN TRAIN MARKET BKK.Thailand, Sat and Sun 14.00 - 24.00 < ~ ~ ~ started by vw_jacky View original post