Thaiscooter.com - TOYOTA STOUT - Heavy load pick up from toyota

• TOYOTA STOUT - Heavy load pick up from toyota

Toyota Stout ตัวนี้มีคนนิยมเยอะครับ รวมทั้งผมด้วย พระกาฬเรียกอีถึกบ้านนา

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ มาแนวกระบะ ครับ started by nUn_Su View original post
    Comments 8 Comments
    1. tameann's Avatar
      tameann -
      OOOooooo โอ้สวยงะ
    1. klaetony's Avatar
      klaetony -
      อยากมีสักคันจังครับ...สวยมาก
    1. ช่อม่วง's Avatar
      สวยจิง
    1. yamahayl100's Avatar
      yamahayl100 -
      บ้านเรามีป่ะเนี้ยยย...
    1. dang-ke's Avatar
      dang-ke -
      ลำปางยังมีนะครับ เป็นของทางหลวงครับ
    1. weld777's Avatar
      weld777 -
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dang-ke อ่านข้อความ
      ลำปางยังมีนะครับ เป็นของทางหลวงครับ

Toyota Stout ราคาเท่าไหร่ครับ พร้อมส่งกรุงเทพ
    1. tiamo2524's Avatar
      tiamo2524 -
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weld777 อ่านข้อความ
      Toyota Stout ราคาเท่าไหร่ครับ พร้อมส่งกรุงเทพ
      พระราม 2 ซอย 69 stout เครื่อง 5R เกียร์คอ โลโก้แก้มครบ ครบ ยางใหม่ เช่น ยางรีดน้ำ ยางขอบประตูกรอบกระจกหน้าหลังใหม่ครับ เบาะเดิมขาด ฝาท้ายเดิม รถต้องทำสี ขับได้
      ขาย 180,000 บาท แถมทะเบียน RN20 ขาดปีเดียวครับครับ