Thaiscooter.com - โลโก้ Subaru

• โลโก้ Subaru

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongBoru อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ คุณออฟ สำหรับ Catalogue หาดูได้ยากมากจริงๆครับ มันทำให้ผมได้รู้ว่าสมัยก่อนนี้ subaru ทำ Catalogue ออกมาได้สวยจริงๆ ขนาดผ่านมาเป็น 30 กว่าปีแล้วนะเนี๊ยะ..

ไว้มีปัญหาอะไรผมจะเมล์ไปถามนะครับ ตอนนี้ว่าจะเข้าไปถ่ายรูปรถแล้วครับ เดี๋ยวจะเอามาอวดบ้างนะครับ ....

ยินดีครับคุณป้อง มีไร ดี อย่าลืมเอามาให้ชม บ้างเช่นกันน่ะครับ ยังรอชม 1600 hardtop อยู่นน่ะครับ ถ่ายแล้วเอามาลงให้ชมด้วยน่ะครับ

*** เป็นโลโก้ ที่พอจะเรียบเรียงตามปี คศ น่ะครับ
    1958-1970

1971-1980

1981-2003
    บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ Subaru รายงานตัวครับ started by boxclassic View original post