Thaiscooter.com - Sfee Scooter Club in UTD ทริปหน้าฝนกับคนหน้าแปลกครับ

• Sfee Scooter Club in UTD ทริปหน้าฝนกับคนหน้าแปลกครับ

เป็นทริปสั้นๆ ไปเช้าเย็นกลับขับ เหมื่อนไปขับรถเล่นกันครับ

ขอบคุณที่ติดตามครับผม ว่างๆจะเอารูปมาลนะครับ

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ Sfee Scooter Club in UTD ทริปหน้าฝนกับคนหน้าแปลกครับ started by noskamol View original post
    Comments 8 Comments
    1. yuttithum's Avatar
      yuttithum -
      ชอบมากเลย ทริปของพี่ มีอาม ไหมครับ
    1. The_blue_panda's Avatar
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yuttithum อ่านข้อความ
      ชอบมากเลย ทริปของพี่ มีอาม ไหมครับ
      ขี่ออก ตจว ความเร็วถึงจะไม่มาก ควรจะใส่ชุดป้องกันให้ครบนะครับ เห็นใส่กันแต่ คนไม่ใส่ก็มี อันตรายนะครับ ผมเคยเตือนเพื่อนมาก่อนแต่ตอนนี้ไม่ทันแล้วเค้าโดนรถ ชน เสียชีวิตไปเมื่อตอนต้นปี
    1. noskamol's Avatar
      noskamol -
      ใส่ครับ ใส่ทุกคนครับผม
    1. ปีโป้โฟน@อู่ช่างรอก สท.'s Avatar
      ภาพสวยดีครับ
      noskamol -
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปีโป้โฟน@อู่ช่างรอก สท. อ่านข้อความ
      ภาพสวยดีครับ
      พี่ก็อยู่ในภาพมั่งครับ แหม่
    1. chutimanzza's Avatar
      chutimanzza -
      ผมยูกลุ่มตาก อยากร่วมกลุ่มออกทริปจัง
      noskamol -
      อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chutimanzza อ่านข้อความ
      ผมยูกลุ่มตาก อยากร่วมกลุ่มออกทริปจัง
      อ่อ เพิ่งไปมาหมาดๆเลยครับ กำลังตัดต่อคริปอยู่ครับผม
    1. kate_vee's Avatar
      kate_vee -
      ดีอ่ะ