Thaiscooter.com - Fiat สำหรับคนรัก fiat ครับ

• Fiat สำหรับคนรัก fiat ครับ

หากท่านต้องหาอะไหล่ Fiat 500 & 600 หรือท่านที่กำลังจะปั้น Fiat 500 & 600 ยินดีให้คำปรึกษาครับ ติดต่อได้ที่ Tel - 083-9087-799

บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ Fiat สำหรับคนรัก fiat ครับ started by avn360 View original post
    Comments 5 Comments
    1. meelancia's Avatar
      meelancia -
      โทรไปคุยกับพี่เค้าดูกันครับรับรองว่าคุณจะไม่ผิดหวั งครับ ให้ข้อคิดที่ดีตลอดและอีกอย่างพี่ท่านนี้รักเฟียตตัว จริงครับ เพราะผมไปเจอพี่ท่านมาแล้ว ข้าน้อยขอคาระวะครับพี่ ว่างๆเมื่อไรเด้วมีแมทสองครับพี่วิชาญ555 เสียดายวันนั้นดันมาทำงานไม่งั้นได้ตามพี่ไปแน่ๆครับ ยังงัยผมก็ขอบคุณพี่นะครับกับข้อมูลที่ใช่(กระจ่างเล ย)
    1. avn360's Avatar
      avn360 -

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meelancia อ่านข้อความ
      โทรไปคุยกับพี่เค้าดูกันครับรับรองว่าคุณจะไม่ผิดหวั งครับ ให้ข้อคิดที่ดีตลอดและอีกอย่างพี่ท่านนี้รักเฟียตตัว จริงครับ เพราะผมไปเจอพี่ท่านมาแล้ว ข้าน้อยขอคาระวะครับพี่ ว่างๆเมื่อไรเด้วมีแมทสองครับพี่วิชาญ555 เสียดายวันนั้นดันมาทำงานไม่งั้นได้ตามพี่ไปแน่ๆครับ ยังงัยผมก็ขอบคุณพี่นะครับกับข้อมูลที่ใช่(กระจ่างเล ย)

ยินดีครับคุณหมี และสำหรับเพื่อนที่รัก fiat ทุกท่านครับผมเองก็ยินดีที่จะแลกประสบการณ์กับทุกท่า นเช่นกันครับ
    1. namenom's Avatar
      namenom -
      รถสวยน่าขับมากครับ ชอบๆๆๆๆแบบนี้เรย
    1. avn360's Avatar
      avn360 -
      ครับคุณ namenom ถ้าชอบจริง ๆ สนใจก็โทรมาคุยกันได้ ผมยินดีที่จะต้อนรับทุกท่าน หรือจะมาดูรถ Fiat 500 ของผมทั้ง 2 คันผมก็ยินดีขอโทรนัดล่วงหน้าก็แล้วกันครับ 083-9087-799
    1. Jak Fiat's Avatar
      Jak Fiat -
      ผมโทรหาแล้วต้องยอมรับพี่เขา Expert Fiat มากๆ