Thaiscooter.com - รีวิวของสะสมโบราณเก่าๆ ป้ายโฆษณา ขวดแก้ว อื่นๆๆ ลองชมครับ

• รีวิวของสะสมโบราณเก่าๆ ป้ายโฆษณา ขวดแก้ว อื่นๆๆ ลองชมครับ

รีวิวภาพของสะสมโบราณเก่าๆ ป้ายโฆษณา ขวดแก้ว อื่นๆๆ ซึ่งอาจเป็นของที่ ใครหลายๆๆคนไม่ใช้แล้ว
    แต่ด้วยกาลเวลาที่ผ่านไป ทำให้สิ่งของเหล่านี้ กลับมีค่าทางจิตใจ และมีราคาสูงขึ้น เนื่องจากความหายาก
    ความสวยงามรูปทรง ที่หลายๆๆคนหลงไหล และอยากได้มาสะสม ให้ลูกหลานได้รู้ถึงรื่องราว
    ของคนสมัยก่อนๆๆ ลองชมครับ เริ่มด้วย

เก้าอี้นั่งตัดผมสมัยก่อน รุ่นคุณปู่คุณย่า ของเก่าโบราณสีเดิม ใช้งานได้ ตอนนี้หาดูได้ยากแล้ว

ตู้ไม้เก่าๆๆ เก็บของจุกจิกจำพวกที่ใส่กะดาษชิชู่ กระติกน้ำ แก้วน้ำ กระโถน ป้ายโฆษณา
    กาน้ำร้อน ที่เขี่ยบุหรี่ ของเก่าๆๆ จุกจิกเล็กๆน้อยๆ

นาฬิกาแขวน เก่าๆเอาไว้ประดับโชว์ สวยๆ
    บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ รีวิวของสะสมโบราณเก่าๆ ป้ายโฆษณา ขวดแก้ว อื่นๆๆ ลองชมครับ started by classic09 View original post
    Comments 4 Comments
    1. classic09's Avatar
      classic09 -
      up
    1. kate_vee's Avatar
      kate_vee -
      ดูขลังมากอ่ะ
    1. khomson108's Avatar
      khomson108 -
      555
    1. ยอดทอง195's Avatar
      ดูอึมครึมได้บรรยากาศดีนะครับเนี๊ยะ