Thaiscooter.com - ทริปเก่าของคนรุ่นก่อน

• ทริปเก่าของคนรุ่นก่อน

คณะเดินทางใกลจาก เชียงใหม่-ลำปาง-ตาก-สุโขทัย-พิษณุโลก-สวรรคโลก-อุตรดิตถ์-แพร่-น่าน

จุดเริมต้นโรงแรมรถไฟเชียงใหม่

เส้นทางสายเก่า ลำปาง-ลำพูน-เชียงใหม่

เริมต้นการเดินทางใกลครับ

ใว้มีเวลาจะมาลงให้ชมอีกนะครับเส้นทางการเดินทางยังม ีอีกเยอะแต่ละจังหวัดที่ผ่านคณะเดินทางชุดนี้ถ่ายใว้ หมดครับน่าประทับใจจริงๆ
    บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ ทริปเก่าของคนรุ่นก่อน started by tik1961 View original post
    Comments 5 Comments
    1. ABDULL's Avatar
      ABDULL -
      wawwww รอยากเลยน่ะเนี้ยะ
    1. TIDSARUK's Avatar
      TIDSARUK -
      **********สุดยอดเลยครับ**************
    1. โอม รถถัง's Avatar
      เหนือคำบรรยาย
    1. chaiyo2000's Avatar
      chaiyo2000 -
      ปี พ.ศ. ที่เท่าใร่ ครับ ผม คงยังไม่เกิด
    1. ล้อเล็กๆ's Avatar
      สุดๆๆ