Thaiscooter.com - ภาพบรรยากาศงาน 5th Anniversary RustBugs Thailand @ Rajamangala National Stadium

• ภาพบรรยากาศงาน 5th Anniversary RustBugs Thailand @ Rajamangala National Stadium

ทางกลุ่ม ร่วมจัดงานครบรอบ 5 ปี Rust Bugs (RB) นี้ขึ้นมาเพื่อให้เพื่อนๆที่เล่นรถโฟล์คหรือชื่นชอบร ถโฟล์คแบบพวกเรา
    มาพบปะ พูดคุยเพื่อทำความรู้จักกันมากยิ่งขึ้น
    ภายในงานชมภาพบันทึกเรื่องราวผลงานที่ผ่านมาตั้งแต่ต ้นจนปัจจุบันของกลุ่ม
    และถ่ายภาพบันทึกเป็นความทรงจำอีกก้าวหนึ่งร่วมกันกั บพวกเรา ... ทั้งนี้ได้มีรายการ รถนิยมของหมอโดม และรายการ ชิ่ง ฉับ ทัวร์ ของพี่น้องสินเจริญ มาถ่ายทำด้วยน่ะคับ
    สถานที่จัดก็ที่ ราชมังคลากีฬาสถาน (Rajamangala National Stadium) คับ
    ...โปรสเตอร์งานคับ..

วีดีโอRustbugs 5year ตัวแรกที่ถูกปล่อยออกมาเป็น(Teaser.) อันนี้ผมทำเองคับ ^ ^

วีดีโอตัวที่ 2 นี้ เป็นของทีมงาน VIJAIFOON’s videos เป็นคนปล่อยออกมาคับ
    บทความนี้ เผยแพร่ครั้งแรกในกระทู้หัวข้อ ภาพบรรยากาศงาน 5th Anniversary RustBugs Thailand @ Rajamangala National Stadium started by windows View original post
    Comments 1 Comment
    1. windows's Avatar
      windows -
      มีรูปบรรยากาศงานมาลงเพิ่มแล้วน่ะคับ ^ ^