ในวันที่การเมือง ร้อนแรง - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

webmaster

ในวันที่การเมือง ร้อนแรง

Rate this Entry
ในวันที่การเมือง ร้อนแรง
ในเวบ บางกระทู้ก็ร้อนแรง ประกอบกับการโกงเริ่มมีมากขึ้น ทางเวบก็พยายามหาเครื่องมือ เพื่อให้สมาชิกได้วิเคราะห์ ผู้ที่เราต้องการจะซื้อ หรือผู้ที่เราต้องการจะขาย โดยดูจากคะแนนที่ผ่านมา
การใช้งาน Feedback Score
ลองเข้าไปใช้กันดูนะครับ กำลังปรับแต่งให้มันดีขึ้นอยู่ ผมเชื่อว่าใช้ไประยะหนึ่งแล้ว ข้อมูลจะเป็นประโยชน์มากขึ้น

------------------------

และช่วงนี้ก็มีเวบใหม่เกิดขึ้นมากมาย ก็เข้ามาอาศัยเวบนี้โปรโมท ขอบอกก่อนเลย ว่าเราไม่ได้กีดกันเวบใหม่นะครับ แต่เราต้องการให้ผู้ทำเวบใหม่ ได้มีมารยาทของคนทำเวบบางแค่นั้้น โดยให้เดรดิตเวบนี้บ้าง ไม่ใช่เข้ามาโพสซ้ำๆ แล้วก็ไป วันนี้เลยลบออกไปก่อน

เพียงแค่บอก "ว่า ผมได้ทำเวบนี้ขึ้นมา ขอโปรโมทเวบในเวบพี่ และได้ติดลิ้งค์ในเวบผมแล้ว" แค่นี้เอง ครับ

ไปดูหน้าแรกสิ เวบที่เราแลกลิ้งค์กันมีเยอะ

-------------------------

เรื่อง เครื่องใหม่ เราใกล้ครบยอดแล้วนะครับ คงจะได้เครื่องใหม่เร็วๆนี้ จากความร่วมมืิอของสมาชิก

-------------------------

คุยเรื่องอื่นบ้าง
สำหรับ ชาว BB (blackberry นะ ไม่ใช่ BB Gun) มาคุยกันได้
Pin : 21916265

Submit "ในวันที่การเมือง ร้อนแรง" to Digg Submit "ในวันที่การเมือง ร้อนแรง" to del.icio.us Submit "ในวันที่การเมือง ร้อนแรง" to StumbleUpon Submit "ในวันที่การเมือง ร้อนแรง" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. jodeci's Avatar
    ขออนุญาติadd pinนะครับท่านจอมทัพใหญ่