********** ข อ ง ร ว ม ร ว ม ********** - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

Deejingshop

********** ข อ ง ร ว ม ร ว ม **********

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หน้าแมว/หางจิ้งจอก อ่านข้อความ
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Deejingshop อ่านข้อความ
----------------------------------------------------------------------------------------------

ยังอยู่มั้ยครับ รับชุดนี้ไว้ครับ ขอบคุณมาก

อยู่ครับ ทราบครับ ขอบคุณครับ
โทร.081-1854984

--------------------------------------------------------------------------------------------------

จัดส่ง เหน่ง 1722 หมู่1 ต.เมืองพาน อ.พาน จ.เชียงราย 57120 ชอบคุณมากครับ

Submit "**********  ข  อ  ง  ร  ว  ม  ร  ว  ม  **********" to Digg Submit "**********  ข  อ  ง  ร  ว  ม  ร  ว  ม  **********" to del.icio.us Submit "**********  ข  อ  ง  ร  ว  ม  ร  ว  ม  **********" to StumbleUpon Submit "**********  ข  อ  ง  ร  ว  ม  ร  ว  ม  **********" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments