สวัสดีครับคุงพี่ มด มาดจิซองขอรับ

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับคุงพี่ มด มาดจิซองขอรับ

Member มาดจิซอง's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน สวัสดีครับคุงพี่ มด มาดจิซองขอรับ

หวัดดีครับพี่มด จำผมได้ปะครับ กลุ่มคนรักรถโบราณร้อยเอ็ดครับ..งานวันที่11-12มิ.ย54ที่เดิมปะครับ..ไปแน่นอนครับ ขอโทกด้วยนะครับที่เงียบไปนานกลับบ้านที่ร้อยเอ็ดครั บเที่ยวทริป เกณทหารมาแต่ติดตามฃ่าวสารของรถโบราณตลอดครับเที่ยวส งกรานต์ที่มาบตาพุตไปร้านหมูกะทะก็ไม่เจอคุงมดเลยอะค รับ(ยังอยู่ที่เดิมปะครับ) เดี๋ยวเจอกันที่งานนะครับ ไปงานพี่มดปีนี้คงจาได้เสื้อสนิมกังนะครับปี้2ขอแล้ว แต่ยังไม่ได้ครับสุดท้ายขอให้พี่มดและพี่ๆๆสนิมกังทุกท่านรวยๆๆๆๆๆกัน ทุกคนนะครับ(ซื้อหวยรวยแน่ๆๆ)หวัดดีครับ ด้วยความเคารพนับถือครับ มาดจิซองกลุ่มคนรักรถโบราณร้อยเอ็ดกลุ่มคนรักรถโบราณราย็อง

Member มาดจิซอง's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน สวัสดีครับพี่มด

]หวัดดีครับพี่มด จำผมได้ปะครับ กลุ่มคนรักรถโบราณร้อยเอ็ดครับ..งานวันที่11-12มิ.ย54ที่เดิมปะครับ..ไปแน่นอนครับ ขอโทกด้วยนะครับที่เงียบไปนานกลับบ้านที่ร้อยเอ็ดครั บเที่ยวทริป เกณทหารมาแต่ติดตามฃ่าวสารของรถโบราณตลอดครับเที่ยวส งกรานต์ที่มาบตาพุตไปร้านหมูกะทะก็ไม่เจอคุงมดเลยอะค รับ(ยังอยู่ที่เดิมปะครับ) เดี๋ยวเจอกันที่งานนะครับ ไปงานพี่มดปีนี้คงจาได้เสื้อสนิมกังนะครับปี้2ขอแล้ว แต่ยังไม่ได้ครับสุดท้ายขอให้พี่มดและพี่ๆๆสนิมกังทุกท่านรวยๆๆๆๆๆกัน ทุกคนนะครับ(ซื้อหวยรวยแน่ๆๆ)หวัดดีครับ ด้วยความเคารพนับถือครับ มาดจิซองกลุ่มคนรักรถโบราณร้อยเอ็ดกลุ่มคนรักรถโบราณราย็อง[/QUOTE]

Bookmarks