ขอเจอตัว บอลลูน ยิมมู่ นัดถ่ายรูป

ชื่อกระทู้: ขอเจอตัว บอลลูน ยิมมู่ นัดถ่ายรูป

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเจอตัว บอลลูน ยิมมู่ นัดถ่ายรูป

ต้องการ เจอ ตัว ด่วน วันไหน อากาศดีดี ไป หาถ่าย รูป พร้อม กัน 3 คันกันเรา

จะได้มีรูป สวยๆ ก่อนรถพวกเราจะไป และอีก อย่างเป็น การ ถ่ายรูป เพื่อ ขาย รถด้วย

หาที่ดีดี บรรยากาศดีดี ดื่ม เบาๆ ถ่ายรูป สวยๆ ไป กับ พี่ น้อง มหาสารคาม เอา ป่ะ

ว่าไง พี่พี่ เอาไง ว่ามา จะได้ ว่า ตาม กัน
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

[email protected]

087-2244311 ตัวโน๊ต

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

ใครจะขายบาง บอกกัน หน่อย แล้วจะไปเล่น อะไร กัน บางอยากรู้ บอกที่
    /\2 by PX 200 e /\2

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยได้ป่าว
    ..................
    วันไหนบอกด้วยนะ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญ ทุกท่าน

ขอ เชิญ ทุกๆ ท่าน ครับผม

em95em95

ต่อจากนี้ไป จะไม่มี บูดด้า เบ็รด ออกมาอาราวาดอีกแล้ววววว em87
    M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

087-2244311 ตัวโน๊ต

Senior Member OTTO's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.&Mahasakam scooterclub
    ขอบคุณ
    0

ไม่ค่อยได้เจอเลยตกข่าว ว่าไงกันบ้างครับ จะไปเล่นอะไรกันคุณโน๊ต มีอะไรไปไหนกันก็บอกอ๊อฟด้วยนะ เพราะเยนเยอะมากช่วงนี้ จะได้รู้เรื่องกะเขาครับ

ไปไหนไปด้วยช่วย2บาด
    เข้าใจเธอ เรารู้ดี ว่าเธอเองเจ็บช้ำมา เสียใจมากมาย เพราะใครคนหนึ่ง เธอจึงลังเลที่เธอจะรัก เปียกปอนมากับฝนพรำ ไม่เป็นไรถ้าฝนจางจะซับใจบางๆ ของเธอให้อุ่น ด้วยไอรักฉัน เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธออีกต่อไป เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกอย่าง ที่เคยผิดหวังและอ้างว้าง มาก่อน จากวันนี้จะรักเธอไม่เปลี่ยนแปลง เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธอ จะรักเธอ รักเธอ จะรักเธอ
    ts01ts01ts01ts01ts01ts01

Bookmarks