กระทู้ แจ้งข่าวสาร และ ประชาสัมพันธ์ทั่วไปฯ กับชาวเราฯครับ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้ แจ้งข่าวสาร และ ประชาสัมพันธ์ทั่วไปฯ กับชาวเราฯครับ

nakarin66 nakarin's Avatar
    สถานที่
    Bike Hero
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Enduro สัญจรครั้งที่ 2

หมายกำหนดการ BIKE HERO Enduro สัญจรครั้งที่ 2 น้ำตกคลองมะเดื่อ นครนายกมีดังนี้ ( สําหรับสหายวิบากกรุงเทพ )
    5:30 - 6:00 น. เจอกันที่สถานีรถไฟหลักสี่ครับผม
    6:30 น. ล้อหมุนออกเดินทาง
    10:00-11.00 แวะเจอคุณต่อ DT ที่อ. บ้านนาและก็สหายวิบากจากโคราชด้วยครับ

นี้หมายกําหนดการคร่าวๆนะครับ
    ใครมีไอเดียเสนอกันมาได้เลยนะครับ
    เหตุผลที่นัดกันเช้าๆ เพราะว่าจะได้มีเวลาเที่ยวกันครับ เพราะมีสหายวิบากท่านอื่นๆร่วมทริปด้วยครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 24-04-2008 เมื่อ 13:28

ทริปแก่นมะกรุด อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี ต้อนรับหน้าฝน

Senior Member t_cg125's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO & ENDURO CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

Cool มีรถรุ่นอื่นไปด้วยได้ไหมคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nakarin อ่านข้อความ
    หมายกำหนดการ Enduro สัญจรครั้งที่ 2 น้ำตกคลองมะเดื่อ นครนายกมีดังนี้ ( สําหรับสหายวิบากกรุงเทพ )
    5:30 - 6:00 น. เจอกันที่สถานีรถไฟหลักสี่ครับผม
    6:30 น. ล้อหมุนออกเดินทาง
    10:00-11.00 แวะเจอคุณต่อ DT ที่อ. บ้านนาและก็สหายวิบากจากโคราชด้วยครับ

นี้หมายกําหนดการคร่าวๆนะครับ
    ใครมีไอเดียเสนอกันมาได้เลยนะครับ
    เหตุผลที่นัดกันเช้าๆ เพราะว่าจะได้มีเวลาเที่ยวกันครับ เพราะมีสหายวิบากท่านอื่นๆร่วมทริปด้วยครับ
    มีรุ่นอืนไปได้ไหมนะพี่em85เคร

Senior Member t_cg125's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool ร้อนนักพักก่อนพี่น้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_cg125 อ่านข้อความ
    มีรุ่นอืนไปได้ไหมนะพี่em85เคร
    ร้อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปเลานน้ำกันครับts32
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย t_cg125 : 27-01-2009 เมื่อ 23:01

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

แหม้........... ดูมันทำ... ....ดูแทบไม่ได้!! em99

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

เรียนสมาชิกขบวนการฯ ทราบ. เป็นอันแน่นอนแล้วนะครับว่า.... ทริปเขาใหญ่รีเทริ์นฯ จะระเบิดขึ้นในวันเสาร์-อาทิตย์ที่3-4พฤษภาคมนี้แน่นอน.. เพราะตอนนี้ทางกลุ่มINDIPENDENT CLASSIC และ ช่างมอ ดอนเมือง เซ็ทรถกันเป็นที่เรียบร้อยพร้อมเดินทางกันแล้วครับ.. ขอให้ท่านที่สนใจเตรียมตัวกันไว้นะครับ... ส่วนกำหนดเวลา(ที่ยังไม่แน่นอน)จะแจ้งให้ทราบอีกทีหล ังทริปจ.นครนายกนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 07-05-2008 เมื่อ 20:09

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool เอาของดีฝากพี่น้องครับ

http://www.mocyc.com/store/detail.php?id=266583

ไครสนใจรีบนะของดีมีเข้ามาน้อยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool มีของมาฝากสวยๆงามๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_cg125 อ่านข้อความ

http://www.mocyc.com/store/detail.php?id=266583

ไครสนใจรีบนะของดีมีเข้ามาน้อยครับ

บ๊ะ!! น่าสนใจทั้งสองเรยยย์น้องเต้ย... รักพี่เสียดายน้องหว่ะครับ อารมณ์เพลง บัวตูม บัวบาน ของพี่เป้า สายัณห์ เรยยย์น้อง....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    เรียนสมาชิกขบวนการฯ ทราบ. เป็นอันแน่นอนแล้วนะครับว่า.... ทริปเขาใหญ่รีเทริ์นฯ จะระเบิดขึ้นในวันเสาร์-อาทิตย์ที่3-4พฤษภาคมนี้แน่นอน.. เพราะตอนนี้ทางกลุ่มBSA,SR ช่างมอ ดอนเมือง เซ็ทรถกันเป็นที่เรียบร้อยพร้อมเดินทางกันแล้วครับ.. ขอให้ท่านที่สนใจเตรียมตัวกันไว้นะครับ... ส่วนกำหนดเวลา(ที่ยังไม่แน่นอน)จะแจ้งให้ทราบอีกทีหล ังทริปจ.นครนายกนะครับ

ยืนยันเวลา(คร่าวๆ)มาแล้วจากกลุ่มBSA,SRช่างมอดอนเมื อง...
    6.00น. ร่วมตัวกันที่หน้าร้านช่างมอครับ.
    6.30น. โดยประมาณเริ่มสตาร์ทเครื่องออกเดินทางครับ.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้... เรียนชาวสมาชิกขบวนการ BIKE HEROฯ.. พบปะพูดคุยกันทั่วไปที่ตลาดนัดรัชดาฯ ..หน้าร้านเต้ย ใครสะดวกหรือว่างก็เชิญนะครับ เหมือนเดิม ...ตามอัตภาพ.

Junior Member choc-cg's Avatar
    สถานที่
    Bike Hero
    ขอบคุณ
    0

พี่ๆ น้าๆ ครับ วันเสาร์ที่ 17 นี้มีใครไปงานที่หัวหินบ้างไม๊ครับ ใครไปช่วยโพสบอกด้วยนะครับอยากไปหงะ....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มนี้มีแต่แก่ๆ.. ไม่มีใครไปหรอกเน้อ ถ้าอยากหาเพื่อนขี่.. เดี๋ยวน้าจัดให้ เพราะมีกลุ่มที่น้าสนิทคือกลุ่มเก๊า เก่าบางกอก และกลุ่มก้านกระทุ้งคลับ เค้าจะไปกัน เดี๋ยวน้าประสานให้... จะได้มีเพื่อนขี่รถไปด้วยกัน...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เสาร์ที่24-25พ.ค.นี้.. มีทริปทำบุญที่น่าสนใจอย่างมากแถวๆเขาใหญ่(อีกแล้ว) เป็นงานของกลุ่ม เขาใหญ่มอเตอร์คลับ คืองานโครงการปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 1 ณ. โรงเรียนคลองเดื่อ (เขาใหญ่) ตำบลหมูสี อำเภอปากช่อง จังหวัด นครราชสีมา
    ตามรายละเอียดดังนี้..
    กำหนดการ วัน เสาร์ ที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2551
    -มีกิจกรรม Meeting Party ของชาว ชมรม

-ให้สมาชิกชาวชมรม พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น
    -มีดนตรี และอาหารฟรี พักผ่อนตามอัธยาศัย

วัน อาทิตย์ที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2551 เวลา08.00-16.00น.
    -ตอนเช้า รับประทานอาหารเช้าร่วมกัน
    - ร่วมกันบูรณะอาคารสถานที่ ที่ชำรุด ทาสีเครื่องเล่นสนามเด็กเล่น
    -มีกิจกรรมนันทนาการ เกมส์ และดนตรี สลับกันเป็นช่วงๆ
    -รับประทานอาหารกลางวันร่วมกับน้องๆนักเรียน
    - หลังเที่ยงมีกิจกรรมต่อเนื่อง กับน้องๆ จนถึงเย็น
    - จากนั้นแยกย้ายกันเดินทางกลับบ้านโดยสวัดิภาพ...
    ผู้จัดตั้งโครงการ ชมรมจักรยานยนต์โบราญ กลุ่มKHAOYAi MOTORCLUB
    ติดต่อสอบถาม:087-8696078[บอย],087-1014451[น้อยหน่า]

หมายเหตุ: รูปแบบของงานอาจแตกต่างจากงานอื่นๆทั่วไป แต่รับรองความภาคภูมิใจ.......

ถ้าสมาชิกขบวนการฯท่านใดสนใจจะทำบุญ(บ้าง) ก็ลองพิจรานากันดูนะครับ Ho..Ho..Ho...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool มีไครไปบ้างคับ

โบ้ขอไปด้วยคนนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย t_cg125 : 24-06-2008 เมื่อ 01:24

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ในวันเสาร์-อาทิตย์ที่7-8มิถุนายนศกนี้.. จะมีงานทำบุญของ กลุ่มกรุงเก่าฯ... ชาวขบวนการฯท่านใดว่างก็ขอเชิญพิจจารณานะครับ..
    ...รายละเอียดของงานมีดังนี้ครับ
    ชมรมรถโบราณกรุงเก่า
    ขอเชิญร่วมกิจกรรมเพื่อการศึกษา
    ณ โรงเรียนวัดจุฬาราษฎร์วิทยา อำเภอเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
    ด้วยชมรมรถโบราณกรุงเก่า ได้จัดกิจกรรมครบรอบชมรมฯ ประจำปี 2551 เพื่อสนับสนุนการศึกษาให้กับโรงเรียนในท้องถิ่นที่ทุ รกันดาร เปิดสอนในระดับอนุบาลถึงประถมศึกษา ต้องการได้รับการสนับสนุนอุปกรณ์การเรียน และเครื่องเล่นกีฬา ที่จะใช้ในการส่งเสริมกิจกรรมการเรียนการสอน และการออกกำลังกาย
    ดังนั้น ทางชมรมฯ จึงขอเชิญชวนท่านผู้มีจิตศรัทธาทั้งหลาย ร่วมบริจาคในกิจกรรมเพื่อการศึกษา
    ในครั้งนี้ และเป็นการเพิ่มพัฒนาการและสุขภาพของนักเรียน ซึ่งจะเป็นบุคคลสำคัญในการพัฒนาประเทศชาติต่อไป และขอให้บุญกุศลที่ท่านได้ร่วมบริจาคทรัพย์ในครั้งนี ้จงส่งผลให้ท่านและครอบครัว ประสบแต่ความสุขความเจริญ

กำหนดการ
    วันเสาร์ที่ 7 มิถุนายน 2551
    08.00-08.30 น ผู้เข้าร่วมกิจกรรม ลงทะเบียนพร้อมรับของที่ระลึก
    * รายได้จากการลงทะเบียน จะนำไปจัดซื้ออุปกรณ์การเรียนมอบให้แก่โรงเรียนวัดจุ ฬาราษฎร์วิทยา
    08.30-09.00 น ผู้ร่วมกิจกรรมพร้อมกัน ณ โรงเรียนวัดจุฬาราษฎร์วิทา
    * ประธานชมรมฯ กล่าวรายงานการจัดกิจกรรม
    * กล่าวเปิดพิธีมอบทุนการศึกษา
    09.00-10.30 น มอบทุนการศึกษา
    10.30-12.00 น กิจกรรม / เล่นเกมส์ ร่วมกับนักเรียน
    12.00-13.00 น เลี้ยงอาหารกลางวันเด็กนักเรียน
    14.00-17.30 น ผู้เข้าร่วมกิจกรรม ลงทะเบียนพร้อมรับของที่ระลึก
    18.00-22.00 น ร่วมงานสังสรรค์ ครบรอบชมรมฯ ปี 2551
    22.00 น พักผ่อนตามตามอัธยาศัย
    วันอาทิตย์ 8 มิถุนายน 2551
    06.00 น เดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ

ขอแสดงความนับถือ

.................................................. ....
    (ผู้ใหญ่สุชิน พันธ์จันทร์)
    ประธานชมรมรถโบราณกรุงเก่า

เราของจำกัดจำนวนคนนะครับช่วยโทรมาแจ้งด้วยนะถ้าท่าน จะมา ว่ามากันกี่ท่านเราอยากทราบจำนวนคน กิจกรรมค้างคืน ถ้าท่านใดสนใจมาร่วมงาน ช่วยโทรมาแจ้งกับ 0890820215 อาผู้ใหญ่ชินครับ // 0863821190 เอกครับ // 0897400814 เดียวครับ 0890801530 พจน์ครับ จัดงานต้นเดือนมิถุนายนนี้ครับเราอยากทราบจำนวนบุคคล ที่มาร่วมงานครับ การดำเนินงานจะได้ไม่ขาดตก บกพร่อง ติดต่อกลับด่วนนะครับ
    ...ก็ลองเมียงมองกันดูนะครับ....

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks