[ แนะนำ ] } } } } } LAMBRETTA THAILAND SHOP _ on Sale { { { { { update ของหน้า 10 - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: } } } } } LAMBRETTA THAILAND SHOP _ on Sale { { { { { update ของหน้า 10

Member LuckyDevil's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยupคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMBRETTATHAILAND อ่านข้อความ
    ร้านแลมเบรตต้าไทยแลนด์ สี่แยกบางขุนพหรม

Sale spareparts , engineparts , bodyparts , vietnam parts by saigorn , india product by sil ,
    casa lambretta ,original parts and accessories , rare parts and accessories parts racing kits made uk

ขายอะไหล่บอดี้ อะไหล่เครื่อง อะไหล่เฉพาะ จาก อินเดีย เวียดนาม อังกฤษ
    มีอะไหล่เกือบทุกอย่าง ขาดเหลืออะไรลองดูครับ

สามารถดูรายการอะไหล่แลมเบรตต้า จากlinkนี้ครับ
    https://docs.google.com/spreadsheet/...ldPM2tGT2kyenc
    ***รายการบางอย่างอาจจะยังไม่เรียบร้อยครบถ้วน กำลังดำเนินการ update ครับ***

ของแต่ง accessories งานใหม่ รีเมด ชุดคิททุกค่าย พาร์ทนอก สั่งได้ครับ
    อะไหล่เดิมแท้ ติดรถ ค้างสต๊อก ของแต่งแท้ จุกจิก เสื้อผ้านาฬิกา สอบถามได้ครับ

ลูกค้าต่างจังหวัดจัดส่งให้ครับ มีให้เลือกหลายช่องทาง
    ไปรษณีย์ , รถตู้ , NTC , SD logistic

สามารถติดต่อสอบถามทาง

golf 0898128990
    0865557959
    0863314818

[email protected] : Email

เลขที่บัญชี 3-8121-0891-1 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาท่าอิฐ , นายอัษฎา อบรมทรัพย์

หน้าร้าน มาได้ตามแผนที่ครับ
    สินค้าคุณภาพ ช่วยอัพคับ

Senior Member marin's Avatar
    สถานที่
    Bangsaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ของเยอะเลย อัพ

Junior Member new.ska's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดัน ค๊าบบ

Junior Member psuksan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คุณ Golf ครับ
    ที่เคยซื้อไมล์ Lam3 จากลำพูนครับ

ผมรบกวนขอราคาตามรายการนี้ครับ ใส่ lam3 ครับ
    ขอเป็นงาน Copy ครับหรือของเทียมก็ได้ครับ

1. ยางรองพื้น ( ที่เท้าเหยียบ ) สีฟ้า-น่ำเงิน หรือออกโทนสีฟ้า
    2. ยางบังลม สีฟ้า-น้ำเงิน หรือออกโทนสีฟ้า
    3. ซับโช๊ค
    4. ยางหุ้มซับโช๊ค เอามาใส่ตามรายการที่ 3 ครับ สีฟ้า-น้ำเงิน หรือออกโทนสีฟ้า
    5. กรอบไฟหน้า เอาแค่กรอบครับ
    6. เนคไท + ทับทิมสีฟ้าครับ

ราคาจะหน้ากระทู้หรือ PM ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย psuksan : 20-03-2012 เมื่อ 12:56

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yos classic car อ่านข้อความ
    พอจะมีโลโก้ดั้งของแลม3 ของแท้เหลือมั่งมั้ยคับ
    ตอนนี้ไม่มีเลยครับ หาได้ครับ รอสักแปรบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LuckyDevil อ่านข้อความ
    สินค้าคุณภาพ ช่วยอัพคับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marin อ่านข้อความ
    ของเยอะเลย อัพ
    ว่างๆเชิญมาอุดหนุนกันนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new.ska อ่านข้อความ
    ดัน ค๊าบบ
    cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ psuksan อ่านข้อความ
    คุณ Golf ครับ
    ที่เคยซื้อไมล์ Lam3 จากลำพูนครับ

ผมรบกวนขอราคาตามรายการนี้ครับ ใส่ lam3 ครับ
    ขอเป็นงาน Copy ครับหรือของเทียมก็ได้ครับ

1. ยางรองพื้น ( ที่เท้าเหยียบ ) สีฟ้า-น่ำเงิน หรือออกโทนสีฟ้า
    2. ยางบังลม สีฟ้า-น้ำเงิน หรือออกโทนสีฟ้า
    3. ซับโช๊ค
    4. ยางหุ้มซับโช๊ค เอามาใส่ตามรายการที่ 3 ครับ สีฟ้า-น้ำเงิน หรือออกโทนสีฟ้า
    5. กรอบไฟหน้า เอาแค่กรอบครับ
    6. เนคไท + ทับทิมสีฟ้าครับ

ราคาจะหน้ากระทู้หรือ PM ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
    1. หมายถึงยางปูพื้น มี2งานครับ งาน casa กับ งาน UK แต่มีแต่สีเทาครับ
    2. ยางบังลมตอนนี้มีแต่สีแดงขาวครับ สีน้ำเงินขาวเป็นแบบcandy สั่งได้ รอ 10 วันครับ 1800 ฿
    3. ซับโช๊คแบบใหญ่ 800 ฿ แบบ slim 850 ฿
    4. ยางซับโช๊ค มีของครับ สีน้ำเงิน แบบขุ่น ของariete 1300 ฿
    5. กรอบไฟหน้า li ของ carello ของใหม่ แท้ 850 ฿
    6. เนคไท ของแท้ 28000 ฿

ขาดเหลืออะไร ติดต่อได้ครับ
    SALE HIGH QUALITY LAMBRETTA PARTS ONLY!

innocenti manufactured parts - india parts - vietnam parts - casa lambretta - original accessory

LAMBRETTA Thailand FAN PAGE www.facebook.com/lambrettathailand

Senior Member au civil's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMBRETTATHAILAND อ่านข้อความ
    จองพื้นที่ครับ..
    พี่ก๊อปคับ ผมที่โทรถามจาก ปัตตานี
    คันสตาทแลม1
    ยางกันน้ำมันหก
    แก๊ปดาวจุดสีแดง
    ชุดปั่นไมล์
    ขอทราบราคาคับ
    จะโอนเงินคับ โอนแล้วเดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบ
    เอาที่อยู่ก่อนนะคับ นายอารีย์ วาเด็ง ที่ว่าการอำเภอปะนาเระ ม.1 ต.ปะนาเระ อ.ปะนาเระ จ.ปัตตานี 94130
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aree29 : 21-03-2012 เมื่อ 12:04

Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ คับ มีตะกร้าเเลมสาม ไหมคับผม

first&friend's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบที่กาญจนบุรี/กาญจนบุรี Classic /
    ขอบคุณ
    0

มียางปล่าวครับ เส้นละ เท่าไหร่

ไม่เคยมีคำว่าสายเกินไปที่จะเป็นในสิ่งที่คุณอยากจะเ ป็น

สิ่งที่ดีและสวยงามที่สุด มองไม่เห็น แต่จะรู้สึกได้จากหัวใจ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aree29 อ่านข้อความ
    พี่ก๊อปคับ ผมที่โทรถามจาก ปัตตานี
    คันสตาทแลม1
    ยางกันน้ำมันหก
    แก๊ปดาวจุดสีแดง
    ชุดปั่นไมล์
    ขอทราบราคาคับ
    จะโอนเงินคับ โอนแล้วเดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบ
    เอาที่อยู่ก่อนนะคับ นายอารีย์ วาเด็ง ที่ว่าการอำเภอปะนาเระ ม.1 ต.ปะนาเระ อ.ปะนาเระ จ.ปัตตานี 94130
    - คันสตาท 850 ฿
    - ยางกันน้ำมันหก 100 ฿
    - แก๊บดาว biemme จุกแดง 1200 ฿
    - ชุดปั่นไมล์ 85 ฿

ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khai lux bow อ่านข้อความ
    พี่ คับ มีตะกร้าเเลมสาม ไหมคับผม
    ตระกร้าต้องสั่งครับ 2000 พร้อมส่งครับ รอ 7-10 วัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ first&friend อ่านข้อความ
    มียางปล่าวครับ เส้นละ เท่าไหร่
    สั่งได้ครับ มีหลายราคา ตั้งแต่ 400 - 3500 ฿
    Destone / Bridgeston / Michelin / RIC / Pirelli
    SALE HIGH QUALITY LAMBRETTA PARTS ONLY!

innocenti manufactured parts - india parts - vietnam parts - casa lambretta - original accessory

LAMBRETTA Thailand FAN PAGE www.facebook.com/lambrettathailand

LAMMANIA..001's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รอตัดริบบิ้นอยุ่เมื่อไหร่จะเปิดเป็นทางการสะที

- คันสตาท 850 ฿
    - ยางกันน้ำมันหก 100 ฿
    - แก๊บดาว biemme จุกแดง 1200 ฿
    - ชุดปั่นไมล์ 85 ฿

ขอบคุณครับ

ตระกร้าต้องสั่งครับ 2000 พร้อมส่งครับ รอ 7-10 วัน

สั่งได้ครับ มีหลายราคา ตั้งแต่ 400 - 3500 ฿
    Destone / Bridgeston / Michelin / RIC / Pirelli
    พี่ก๊อฟคับโอนเงิน 2335 แล้วคับ
    คันสตาท ยางกันน้ำมันหก แก๊ปดาวสีแดง ชุดปั่นไมล์ ส่ง นายอารีย์ วาเด็ง ที่ว่าการอำเภอปะนาเระ ม.1 ต.ปะนาเระ อ.ปะนาเระ จ.ปัตตานี 94130
    ขอเลข ems ด้วยนะคับ
    พี่คับสอบถามหน่อยคับ ถุงเท้า วีกาโน ลายสีแดง ใส่แลม 1 ได้ไม่คับ ราคาเท่าไรคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aree29 : 22-03-2012 เมื่อ 09:19

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

lam3G's Avatar
    สถานที่
    Suphun เลี่ยงเมือง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน don----------**********************

coolcoolcoolcoolcool
    :: นายวรวุฒิ ไข่น้อย ( ไข่ )
    170 อาคารจารุทวี ถนนสามเสน
    แขวงบ้านพานถม เขตพระนคร
    กทม. 10200

[email protected]

+++..:: G@สุพรรณเลี่ยงเมือง ::.. +++(.@.++เล่นแค่ชอบ++.@.)

au05_@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    sakaeo
    ขอบคุณ
    0

โอนเงินให้แล้วนะครับ

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks