ขายsr400แต่งหล่อๆ+สรรพสามิต เลขเต็ม ครับ

ชื่อกระทู้: ขายsr400แต่งหล่อๆ+สรรพสามิต เลขเต็ม ครับ

มาตรฐาน ขายsr400แต่งหล่อๆ+สรรพสามิต เลขเต็ม ครับ

รถขี่ดีครับ 170+ แน่นอน ลองมาแล้ว ถนนหมดซะก่อน
    ของแต่งมีบ้างนิดหน่อยครับ
    1. ไฟหัวกระสุน 7นิ้ว โคม Made in englang เลนส์ Koito
    2. หูช้างbsa
    3. แฮนด์ Kiss
    4. วัดรอบ+วัดความเร็ว(200km) daytona ใช้งานได้ปกติ
    5. แผงคอ แต่ง คาเฟ่ WM
    6. บังโคลนหน้าwm หลังอลูมิเนียมไม่ทราบที่มา + ไฟท้ายทรงwm
    7. คาร์บูร์ลูกชัก mic + ปากแตร
    8. เบาะ playton
    9. ล้อกลึงหน้ากว้างจาก sf400 กว้างประมาณ4นิ้ว + ยางircดอกยังเยอะ
    และอื่นๆอีกพอสมควร จากที่เหนตามรูปเลยครับ รถเก็บแล้วพอสมควร
    ขอเปิด ที่ 68000 พร้อม สรรพสามิตร ดูรถได้ที่ อ. แกลง จ.ระยองครับ
    ติดต่อ 0870170047 เป้ครับ ไม่แยกขายนะครับ

ปล.ตัดใจขายครับ ใจจริงเสียดายมากครับคันนี้ ขี่ดีจริงๆ ถ้าไม่ได้ราคาที่ตั้งใจไว้ก็ไม่ปล่อยครับ
    ส่วนเหตุที่ขายนั้นคือ 1. อยากได้รถยนต์ครับ 2.เบื่อพวกเด็กแว๊นชอบเอารถคลาสสิคมาขี่ ป่วนเมือง ไม่อยากให้ชาวบ้านมองเราว่าเป็นพวกเดียวกะมัน
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

เอาไปขี่หล่อได้เลยครับ ใช้ดีมาก

มาลองขี่ได้ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

แร้วส่งทั่วประเทศป้ะครับ ถ้าได้ ก้อจะซื้อครับ อยากได้มาก ^^

JACK6666's Avatar
    สถานที่
    กลายพันธุ์
    ขอบคุณ
    0

เหตุผลส่วนตัวแต่มันก็ฟังมีเหตุผลดีครับ
    ส่วนรถ สวยมากครับ ขายได้ดังใจครับ
    แดดร้อนเมื่อไหร่เจอกัน
    JACK6666 แบบข้า มันยูสเซอร์เดียว
    ::::::::::
    เกิดมามีความบ้าเป็นของตัวเอง
    089-727-7339
    JACK SR ::เหลือแต่ข้าก็ขี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dewsoclubb อ่านข้อความ
    แร้วส่งทั่วประเทศป้ะครับ ถ้าได้ ก้อจะซื้อครับ อยากได้มาก ^^
    ส่งได้ด้วยบริการไปรษณีไทยครับ รายละเอียดหลังไมค์ดีกว่าครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jack6666 อ่านข้อความ
    เหตุผลส่วนตัวแต่มันก็ฟังมีเหตุผลดีครับ
    ส่วนรถ สวยมากครับ ขายได้ดังใจครับ
    ขอบคุณครับพี่แจ๊ค ใจจริงอยากจะเก็บไว้มากกว่าครับ แต่ด้วยเหตุผลที่มีและอีกหลายๆอย่าง ปล่อยให้คนที่เค้ารักจริงไปดูแลต่อดีกว่าครับ แต่ยังไงในอนาคตสภาพการเงินคล่องจะกลับมาขี่อีกแน่นอ นครับsr แต่ตอนนี้ตัดใจก่อนครับ
    ปล.คันนี้โดนใจผมมากเลยแบบที่ฝันไว้เลยถ้าขายได้จริง ๆ ในอนาคตจะกลับมาแต่งแบบนี้เป๊ะๆแน่นอนครับ

hmOty8955's Avatar
    สถานที่
    พิกัด 13.601669,101.432738
    ขอบคุณ
    0

------------------------------------------[email protected]

------THAISCooTER YaMAHA
    ----------SrTHAILAND
    -------SR400Chachoengsao.

ขายแล้วครับ ขอบคุณ Thaiscooter ครับ

Bookmarks