[ ขาย ] B10 2 คัน คันละ 40,000 ครับ

ชื่อกระทู้: B10 2 คัน คันละ 40,000 ครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking B10 2 คัน คันละ 40,000 ครับ

ตอนนี้รูปรถทั้ง 2 คัน พร้อมส่งให้แล้วนะครับ ทิ้งอีเมล์ไว้เลยครับ รูปรถพร้อมรายละเอียดต่างๆ ของรถทั้งสองคันจะจัดส่งไปให้เลยครับ มีรูปเพื่อแนวทางหน้าถัดไปนะครับ
    ขายหรือแลกก็ได้นะครับ อยากได้ 2 ล้อมาขับครับ Vespa ก็ได้นะครับ ไม่มีแรงทำต่อแล้วครับ โทรมาคุยครับเจ้าของใจดีครับ
    รถทำมาหมดแล้วทั้งสองคันครับ เหลือทำสีกับตกแต่งภายในอย่างเดียวครับ แอร์เย็นๆ ทั้งสองคันครับ รายละเอียดคร่าวๆ นะครับ

1. คันที่ 1 (คันสุดท้ายแล้วครับ) พวงมาลัยไม่เดิมแต่สวยครับ และกระจกด้านที่นั่งคนขับแตกนะครับ ต้องไปตัดร้านกระจกนะครับ ไม่เกิน 600 บาทครับ ภาษี พรบ เต็มถึง ก.ค.ปี 54 ครับ ซ่อมมาหมดแล้วครับ ซ่อมไปประมาณ 13300 บาทครับ ที่เหลือก็เอาไปทำสีกับตกแต่งแล้วแต่ชอบครับ คันนี้ ขาย 40000 บาทถ้วนครับ ขายขาดทุนแล้วครับ รถวิ่งอยู่ประมาณ 130 - 140 ครับ เครื่องแน่นๆ ล้างเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง เกียร์ เฟืองท้าย เดินสายน้ำมันใหม่ ผ้าเบรคใหม่ ระบบไฟ เปลี่ยนท่อไอเสียใหม่เนื่องจากอันเก่าผุ แบตเตอรี่ใหม่ ล้อ 12 เดิมๆ กระจังหน้าเดิม ไฟท้ายเดิม ตามรูปนะครับ ไฟท้าย กับ กระจังหน้าพร้อมโลโก้ ผมถอดเก็บไว้ครับ มีกรอบไฟใหม่ให้เป็นอะไหล่ด้วยนะครับ ไฟท้ายสมบูรณ์ทุกอย่างครับ เอาไปติดได้เลยครับ กระจกมองข้างซ้ายขวาของรถเดิมๆ ครับ วิทยุ แอร์ ฮิตเตอร์ ใช้ได้หมดครับคันนี้สภาพเต็มสุดๆ คัน ขายถูกสุดๆ ด้วยครับ รับประกันได้ครับไม่มีใครซ่อมเท่าผมแน่นอนครับ ดูตามที่ประกาศขายรถตามเว็บได้เลยครับ รับประกันเลยครับผม มีรูปเพื่อแนวทางไปทำต่อมาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ กระจกหูช้างเปิดได้หมดทุกบานนะครับ จะแต่งแนวคลาสสิคหรือแนวรถแข่ง เรโทรก็ได้หมดครับแล้วแต่ชอบครับกระจกด้านคนขับไม่มี นะครับ แตกครับต้องสั่งตัดครับ ที่เหลือเดิมๆ หมดครับ
    2.คันที่ 2 (ขายแล้วครับ)ซ่อมมาหมดแล้วเหมือนกันครับ ซ่อมไปประมาณ 14000 บาทครับ ที่เหลือก็เอาไปทำสีกับตกแต่งแล้วแต่ชอบครับ คันนี้ก็ขาย 40000 บาทครับ พอลดได้นิดหน่อยนะครับ เพราะลดได้เนื่องจากทะเบียนขาดครับประมาณ 8 ปี รถแจ้งจอดครับ เสียค่าปรับกับค่าทำทะเบียนใหม่อย่างเดียวครับไม่หนั กครับ พร้อมโอนครับ พวงมาลัยกับคอนโซลไม่เดิมครับตามรูปเลยครับ และไม่มีโลโก้ติดกระจังหน้าครับที่เหลือของอยู่ครบหม ดทุกอย่างครับ คันนี้วิ่งอยู่ประมาณ 120 -130 ครับ ล้างเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง เกียร์ เฟืองท้าย เดินสายน้ำมันใหม่ ผ้าเบรคใหม่ ระบบไฟ แบตเตอรี่ใหม่ ไดสตาร์ทใหม่ครับ ระบบไฟใหม่ สายพานเครื่องใหม่ เครื่องแน่นๆ ครับ ลดราคาช่วยเรื่องทะเบียนครับแต่อย่าต่อเยอะเพราะขาดท ุนแล้วครับ ตอนแรกคันนี้ผมกะเอามาแต่งเป็นแนวคลาสสิค แต่ตอนนี้ไม่มีทุนแล้วครับ ล้อ 13 กระจังหน้าเดิม ไฟท้ายเดิม (หายากมากครับ) ถ้าจะเอาจริงๆ ผมก็จะพอลดให้ได้อีกนิดหน่อยนะครับ โทรมาคุยกันครับ กระจกมองข้างซ้ายขวาของรถเดิมๆ ครับ คันนี้ไม่มีวิทยุครับ แอร์ใช้ได้ครับ คันนี้สภาพเต็มสุดๆ คันเหมือนกันครับ ขายถูกสุดๆ ด้วยครับ รับประกันได้ครับไม่มีใครซ่อมเท่าผมแน่นอนครับ ดูตามที่ประกาศขายรถตามเว็บได้เลยครับ รับประกันเลยครับผม กระจกหูช้างซ้ายขวาเปิดได้หมดทุกบานนะครับ เบาะสภาพดีมากทั้งสองคันเลยนะครับลืมบอกไปครับ คันนี้ผมเคยเปิดขายไว้ที่ 50,000 ในเว็บครับ เพราะคันนี้ซ่อมไปเยอะจริงๆ ครับ ไปเจออู่ไม่ดีตอนซ่อมครั้งแรกครับ ผมก็เลยตัดสินใจเอากับมาซ่อมอีกอู่นึงครับพอดีมีคุณอ าผมเค้าแนะนำมาครับ เค้าซ่อมประจำที่อู่นี้ครับ อู่นี้ดีมากครับให้เราหาอะไหล่และของบางอย่างที่หาไม ่ได้ไปให้เค้าครับ มีรายละเอียดการซ่อมละเอียดชัดเจนว่าทำอะไรเปลี่ยนอะ ไรไปบ้างครับ ซ่อมดีมากๆ ครับ ดีหรือไม่ดีตรงไหนเค้าจะแจ้งบอกเราก่อนว่าจะเปลี่ยนใ หม่รึป่าวครับ สรุปทั้งสองคันผมก็เปลี่ยนตามคำแนะนำของเค้าและตามที ่รถเก่าต้องซ่อมหรือเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างครับ คันนี้เลยซ่อมหนักไปครับ ยอมขายขาดทุนครับ คันนี้อย่าต่อเยอะนะครับผมขาดทุนจริงๆ ครับ
    รถทั้งสองคันมีใบเสร็จการซ่อมมาทั้งหมดนะครับ ช่วงล่าง เครื่องยนต์ แอร์ เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง เกียร์ เฟื่องท้าย ผ้าเบรคใหม่หมด ท่อไอเสียใหม่ รถสภาพเต็มสุดๆ ทุกอย่างครับไม่ต้องทำอะไรแล้วครับอย่างที่บอกเหลือท ำสีกับตกแต่งภายในอย่างเดียวครับ แล้วแต่ชอบจะทำสีอะไรครับ

สนใจติดต่อ กฤษณ์ 086-3320086 หรือทิ้งเบอร์โทรกับอีเมล์ไว้นะครับ จะโทรติดต่อไปนะครับ
    Email [email protected] (จะส่งรูปให้ดูนะครับ ขอโทษในความไม่สะดวกด้วยนะครับ)

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kritlegrungsin : 23-09-2010 เมื่อ 20:35

pom_c100's Avatar
    สถานที่
    UBON
    ขอบคุณ
    0

จัดมาชอบบบ
    *093-4236349*
    KE 25 CLUB THAILAND
    UBON RETROCAR CLUB
    ขายเสื้อ 76 , bell racing , dunlop แนว moter racing และอื้นๆมาเรื่อยๆครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UISKWrDPzC4
    ขาย VW แตงโมเลี้ยวล่าง วอร์คทู สวยๆจบๆสักคัน
    จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครอยากจะเห็นเราเด่นเกิน

Junior Member b_fiat600's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอรูปได้มั้ยค๊ะ [email protected]

tanytany's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

[email protected]

รถอยู่ที่ไหนครับท่าน

ขอบคุณ
    0

Talking รถอยู่กรุงเทพครับ เดี๊ยวจัดส่งรูปไปให้ตามอีเมล์นะครับ รบกวนรอหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ชอบคันไหนบอกได้เลยครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

มีอะไหล่เหลือบ้างไม๊ครับ

ขอบคุณ
    0

Talking อะไหล่พอมีครับ แต่ต้องให้คนที่เค้าซื้อรถนะครับ ขอโทษด้วยครับ ต้องการอะไรครับ

เผื่อผมพอจะมีแนวทาง หรือมีอยู่ครับ หรือชี้เป้าให้ได้ครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kritlegrungsin อ่านข้อความ
    เผื่อผมพอจะมีแนวทาง หรือมีอยู่ครับ หรือชี้เป้าให้ได้ครับ
    ที่ต้องการมาก มี ไฟท้ายรุ่นสั้น กระจังหน้ารุ่นแรก ครับ

ขอบคุณ
    0

Talking รุ่นสั้นมันติดรถผมอยู่ครับ

ต้องรอว่าคนซื้อเค้าจะซื้อคันไหนครับ ผมมีรุ่นยาวอยู่ครับเป็นอะไหล่ของผมเอง
    แต่ถ้ามีคนซื้อสองคันผมก็ไม่มีแล้วครับ กระจกต้องสั่งตัดนะครับ ของหายากทั้งนั้นเลยครับ

ขอบคุณ
    0

Talking up!

ขอบคุณ
    0

up!

ขอบคุณ
    0

up!

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูปทั้งสองคันหน่อยครับ [email protected]

Bookmarks