ต้องการดรีม ราคากันเอง ส่งราชบุรีรายละเอียดด้ายใน

ชื่อกระทู้: ต้องการดรีม ราคากันเอง ส่งราชบุรีรายละเอียดด้ายใน

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการดรีม ราคากันเอง ส่งราชบุรีรายละเอียดด้ายใน

ขอเดิมๆๆ เครื่องติดไม่เอา ทะเบียน ส่ง ราชบุรี หรือจังหวัด ใกล้เคียง

ลงรูปราคาไว้ครับ จะติดต่อไป
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton.thewinner อ่านข้อความ
    ขอเดิมๆๆ เครื่องติดไม่เอา ทะเบียน ส่ง ราชบุรี หรือจังหวัด ใกล้เคียง

ลงรูปราคาไว้ครับ จะติดต่อไป
    มีครับ 5000 พร้อมอะไหล่ใหม่ๆอีก1กอง

รถเครื่องติดขี่ใช้งานได้ปกติแต่ชุดสีไม่สวย

ซื้อมาว่าจะเอาเครื่องใส่ C100 แต่ไม่ได้ใส่แล้ว

เป็น dreem new นะครับไม่ใช่คุรุ

รูปเดี๋ยวลงให้ดูครับ

08-7114-0676 / 08-6008-1414 มงคล

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนขับC100 อ่านข้อความ
    มีครับ 5000 พร้อมอะไหล่ใหม่ๆอีก1กอง

รถเครื่องติดขี่ใช้งานได้ปกติแต่ชุดสีไม่สวย

ซื้อมาว่าจะเอาเครื่องใส่ C100 แต่ไม่ได้ใส่แล้ว

เป็น dreem new นะครับไม่ใช่คุรุ

08-7114-0676 / 08-6008-1414 มงคล

รบกวนลงรูปในการตัดสินใจด้วยครับพี่

ขอบคุณครับ
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

รูปมาแล้วครับ

ต้องขอโทษด้วยครับช้าไปหน่อย(คอมพัง)

สภาพเก่าไปหน่อยนะยังไม่ได้ล้างเก็บไว้หลังบ้านไม่ค่ อยได้ใช้

แต่เครื่องดีแน่นอนครับไม่งอแง

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนขับC100 อ่านข้อความ

สนใจ มีทะเบียน โอนได้ไหมคับ ขาดต่อกี่ปีคับ ติดต่อ 0894150618
    [email protected]

ขายเครื่องดรีมเครื่องติด3500-หรือทั้งคัน4500-0897299621
    รูป
    Umnaj140ดูรายละเอียดของค้นหาโพสเพิ่มเติมของ Umnaj140

Bookmarks