หาร้านทำ C แถวประชาชื่น งามวงศ์วาน

ชื่อกระทู้: หาร้านทำ C แถวประชาชื่น งามวงศ์วาน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาร้านทำ C แถวประชาชื่น งามวงศ์วาน

พี่น้องครับผมจะหาร้านทำ C แถวประชาชื่น งามวงศ์วาน ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ จะเอาไปทำวันหยุดนี้ครับ รุ่นอะไรก็ไม่รู้ มีไฟหรี่ ใต้ไฟหน้า ไฟเลี้ยวทรงเหมือนนมสาว ไมล์ประมาณ 80 ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากทำให้เป็นสภาพเดิมเลย (ใหม่หมด) ตอนนี้สตาร์ไม่ติด ไม่มีบังลม อย่างอื่น ok ดี อยากเปลี่ยนเป็นเบาะเดี่ยวด้วยครับ ทำสีใหม่ ใส่รายละเอียดให้ครบ งบจะอยู่ที่ประมาณเท่าไร ผมไม่เคยเล่นรถ C เลยครับ ใจก็กลัวโดนฟันหัวแบะ ลองศึกษาสักพักก็น่าจะไปกันได้ ยังไงฝากพี่ๆเพื่อนๆด้วยละกันนะครับ

มาตรฐาน . . . . .

ร้านรถตรงโรงเรียนเพรชรัต เรียบครองปะปา ร้านนั้นทำสีเอง ทำเองทุกอย่าง กันเอง แต่รถแมร่งทำโครตเยอะเลย เห็นทำC7-8คันและMz2-3 คัน

Bookmarks