ด่วน!!!! นัดรวมรถวันศุกร์ และคุยเรื่องทริป

ชื่อกระทู้: ด่วน!!!! นัดรวมรถวันศุกร์ และคุยเรื่องทริป

Senior Member banvespa's Avatar
    สถานที่
    mahasarakham scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ด่วน!!!! นัดรวมรถวันศุกร์ และคุยเรื่องทริป

ขอให้สมาชิกทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นสมาชิกอาวุโส แก่เฒ่า เก่าใหม่ มารวมตัวที่ร้าน เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป ครับจะคุยกันถึงวันรวมรถ และเรื่องไปงานที่บุรีรัมย์ วันเสาร์ ส่วนใครจะไปชัวร์ แจ้งให้ทราบที่ผม และคนอื่นๆ ส่วนกำหนดการจะแจ้งในการประชุมครับ ขอให้มาทุกคนนะ เจอกันโดนพร้อมหน้า

Vespa 1964 Sim PX 150 ( ,")..bArbEer Oo's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club( MSC. )
    ขอบคุณ
    0

Talking

แง่ว วันศุกร์มีเรียน18.00น.-20.00น. ครับ ส่วนไปบุรีรัมย์คงไม่ได้ไปครับเพราะมีเรียนวันเสาร์เ ช้า(ขาดไม่ได้ด้วย) ประชุมเรื่องอะไรกันบอกผมด้วยน๊าครับ/\6

<<<<< Vespa Or Vesba >>>>>

Member anabichi's Avatar
    สถานที่
    +-+MSU ScOOTER cLUB+-+
    ขอบคุณ
    0

ไปวันเสา บ่าย3ได้คับ อย่าไปกลัว
    มิตรภาพที่ยิ่งใหญ่เกิดจากการได้รู้จักกัน ได้ขับรถท่องเที่ยวไปด้วยกันแล้วมีความสุข

เส้นทางเพื่อมิตรภาพ em97

08-78774348 Tang

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มามา

รวมกันบ้านผมได้คับ จะทำกับข้าวตูมๆ ทุกๆท่านว่าไง

M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

[email protected]

087-2244311 ตัวโน๊ต

Senior Member
    สถานที่
    MahasarakhaM Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อยากไปมากๆ แต่ติดงานเยอะมากๆถึงมากที่สุด แต่จะไปส่งนะครับ คุณพี่โน๊ต

ไปบุรีรัมย์กันดีไหม ถ้าจะไปก็นัดมา แลมเวสป้า ขี่ช้าๆ มาเรามารวมวันศุกร์(แพนด้าอีกแล้วครับท่าน)

เพชรชี่ 084-0308720

ธนาคาร กสิกรไทย
    เลขที่บัญชี 735-2-78390-5
    ชื่อบัญชี MR. PETCH DUANGVIANGKHAM

รับทราบคร้าบem97
    เข้าใจเธอ เรารู้ดี ว่าเธอเองเจ็บช้ำมา เสียใจมากมาย เพราะใครคนหนึ่ง เธอจึงลังเลที่เธอจะรัก เปียกปอนมากับฝนพรำ ไม่เป็นไรถ้าฝนจางจะซับใจบางๆ ของเธอให้อุ่น ด้วยไอรักฉัน เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธออีกต่อไป เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกอย่าง ที่เคยผิดหวังและอ้างว้าง มาก่อน จากวันนี้จะรักเธอไม่เปลี่ยนแปลง เพียงเธอบอกว่ารักฉัน ว่าเธอรักฉัน แล้วลืมทุกสิ่ง จับมือฉันไว้ เชื่อในฉัน ว่ารักนั้นจะไม่ทำร้ายเธอ จะรักเธอ รักเธอ จะรักเธอ
    ts01ts01ts01ts01ts01ts01

Bookmarks