ได้ข่าวว่า Morgan & Phuket Vespa จะจัดงาน

ชื่อกระทู้: ได้ข่าวว่า Morgan & Phuket Vespa จะจัดงาน

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได้ข่าวว่า Morgan & Phuket Vespa จะจัดงาน

FRIDAY'S NIGHT PHUKET SCOOTER ที่บาร์พี่ยูร สายข่าว บีบีซีแจ้งมาว่า ทางบาร์พี่ยูร จะจัดงานฉลองสายเมาอีกแล้วก๊าบบบท่าน แหล่งข่าวยังบอกอีกว่า มีปู๊นๆ อีกด้วยยยย แหล่งข่าวยังย้ำอีกว่าพวกเราต้องขับ สกู๊ตเตอร์ไปจอดที่บาร์ พร้อมสิ่งที่มีใว้ชำระสินค้าที่เรียกว่าเงิน คนละไม่เกินสองร้อย ย้ำคนละนะไม่ใช่ คันละ ซึ่งงานจะจัดในเร็ววันแหล่งข่าวอ้าง (กรู...ไม่รู้แหล่งข่าว ตาต้าแห่งมอร์แกนบอกกรูมา เรยมาบอกต่ออีกที (ต่อที่ไม่ใช่ต่อแตนอ่ะนะ..เงียบ..) อยากรู้อารายไปถามแหล่งข่าวเอาเอง

เหน่งแลมล่อแล่แห่งมอร์แกนรายงาน/\2/\2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackrainny : 29-06-2007 เมื่อ 16:16

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking

จัดมาพี่น้อง ถ้าว่างไปแน่นอน บาร์พี่ยูรมีเหล้า และบรรยากาศดี ว่าแต่ว่าเราไปเปิดคอนเสิร์ตกันหน่อยไหมค่ะพี่น้อง
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Oldman Tattoo Shop Che's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool ไปด้วยดิ

ผมจอง2ที่ครับเหน่ง

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    FRIDAY'S NIGHT PHUKET SCOOTER ที่บาร์พี่ยูร สายข่าว บีบีซีแจ้งมาว่า ทางบาร์พี่ยูร จะจัดงานฉลองสายเมาอีกแล้วก๊าบบบท่าน แหล่งข่าวยังบอกอีกว่า มีปู๊นๆ อีกด้วยยยย แหล่งข่าวยังย้ำอีกว่าพวกเราต้องขับ สกู๊ตเตอร์ไปจอดที่บาร์ พร้อมสิ่งที่มีใว้ชำระสินค้าที่เรียกว่าเงิน คนละไม่เกินสองร้อย ย้ำคนละนะไม่ใช่ คันละ ซึ่งงานจะจัดในเร็ววันแหล่งข่าวอ้าง (กรู...ไม่รู้แหล่งข่าว ตาต้าแห่งมอร์แกนบอกกรูมา เรยมาบอกต่ออีกที (ต่อที่ไม่ใช่ตอแตนอ่ะนะ..เงียบ..) อยากรู้อารายไปถามแหล่งข่าวเอาเอง

เหน่งแลมล่อแล่แห่งมอร์แกนรายงาน/\2/\2
    ไปไหนไปกัน บอยแรลลี่ รายงาน
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ไปกัน

relax relax....right!!!/\3
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    จัดมาพี่น้อง ถ้าว่างไปแน่นอน บาร์พี่ยูรมีเหล้า และบรรยากาศดี ว่าแต่ว่าเราไปเปิดคอนเสิร์ตกันหน่อยไหมค่ะพี่น้อง
    ถูก เป็นความคิดที่เยียมยอดมากเลยจ้า
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Bookmarks