มาลานะคะ

ชื่อกระทู้: มาลานะคะ

ไข่ไก่ khaikai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาลานะคะ

/\4 /\4 /\4 /\4 /\4 /\4 /\4
    คุณร้องไห้ตอนคุณเกิดในขณะที่คนรอบข้างกำลังยิ้ม
    จงมีชีวิตอยู่เพื่อเมื่อตอนคุณตาย คุณจะเป็นคนที่ยิ้ม ในขณะที่คนรอบข้างร้องไห้ให้คุณ...

ไข่ไก่ khaikai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy มาลาคะ

คือว่าหนูเห็นว่าพวกพี่อะว่าหนูว่าเด็กบ้างบอกว่าหนู พูดม่ายรู้เรื่องแล้วก็มาพูดว่าหนูมายุ่งบ้างหนูก็ขอ ที่จะไม่ดูแลบอร์ดไรเดอร์แล้วนะคะเพราะว่าคนคะไม่ใช่ ถนนลูกรังหรือกระดาษทรายเบอร์สิบนะคะที่จะทนอยู่ได้ไ มหน้าด้านพอคะแล้วทีสำคัญนะคะต่อไปก็ม่ายมีใครในไรเด อร์มาดูแลบอร์ดนี้แล้วนะคะแล้วตอนนี้ไรเดอร์รถก็ค่อน ข้างที่จะน้อยลงแล้วนะคะเพราะว่าเขาเริ่มบอกขายกันที ละคนสองคันแล้วคะเพราะว่าส่วนใหญ่ก็ไปเรียนต่อที่อื่ นกันหมดดังนั้นหนูก็คงจาม่ายเจอพวกพี่อีกนะคะขอโทษด้ วยนะคะที่หนูมาทำให้พวกพี่วุ่นวายนกันนะคะขอให้ทุกคร ั้งที่พี่เดินทางขอให้มีแต่ความประสบณ์ความสำเร็จแล้ วขอให้รอดพ้นจากภัยทุกทางไม่ว่าจะทางใดก็ตามอย่าได้เ จ็บอย่าได้ป่วยในการเดินทางเลยนะ
    คะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khaikai : 10-03-2006 เมื่อ 18:08
    คุณร้องไห้ตอนคุณเกิดในขณะที่คนรอบข้างกำลังยิ้ม
    จงมีชีวิตอยู่เพื่อเมื่อตอนคุณตาย คุณจะเป็นคนที่ยิ้ม ในขณะที่คนรอบข้างร้องไห้ให้คุณ...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ว้า ....น้อยใจ หนีไปละ พี่ๆคร๊าบ น้องเค้า กลัว หนีไปแล้วครับ ใครกลับไปตามมาที บอร์ดนี้ ร้างแล้วอะ กลับมา...กลับมา.../\4
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member yo_2528's Avatar
    สถานที่
    (ผีเสื้อ)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    5

มาตรฐาน กลับมา

/\2 อย่าพึงท้อสิครับคุณ/\2

Senior Member สาวก ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง classic bike
    ขอบคุณ
    0

Exclamation แง๊ๆ ไปไหนอ่าคะ

ซะงั้น จะปล่อยให้บอร์ดร้างหรอ เสียดายตังค์แย่เลย โถ ไปสนอารายกะคนเค้าว่าอ่ะ เค้าก็แซวเล่นไปงั้นแหละ ทางลูกรังต่อไปมีคนเหงความสำคัญสักวันก็กลายเปงทางคอ นกรีตเองแหละหน่า เอาหน่า กลับมาเหอะ ขำๆ
    พี่ๆให้อภัยแล้ว :d

Bookmarks